Announcement

Collapse
No announcement yet.

XP Pact 3 มีขายยัง ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คุณ TWK. เช็ค PM คับ

Comment

ขอลิ้งดาวโหลดด้วยครับสวยมากครับท่าน

Comment

ของคุณ godarme ว่อนไปทางPMแล้วคับ

ลิงค์นี้ไม่รู้ว่าลงในกระทู้นี้เลยได้ป่าว กลัวโดนเพ่งเล็งและหายไปเร็ว เอาปลอดภัยไว้ก่อน ^^

Comment

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
          อะ เอาใหม่ ^^

มันเป็น theme cystal clear ใช่ป่าวครับ ผมก้อโหลดมาใช้อย๋สวยดีครับ

Comment

น่าจะใช่นะคับ crystal clear
            ผมไม่ค่อยรู้หรอกคับ เดิมทีใช้ windows classic ตลอดศกเพราะเครื่องช้า - -"
            แต่พอลองXPตัวนี้ถึงใช้themeนี้ก็ยังไม่อืด เลยติดใจน่ะ ^^

Comment

ตามที่ผมบอก แพก 2 นั้นเองคับ

Comment

Working...
              X