Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเครื่อง Restart ตลอดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเครื่อง Restart ตลอดเลย

ใช้งานสักพักหรือทิ้งไว้สักพัก มันจะรีตลอดเลยไม่รู้ต้องไปเช็คตรงไหนที่แรกว่าน่าจะเป็นแรม ใส่อยู่2ตัวก็ลองเอาออกใส่ทีละตัวก็ยังเป็น นึกว่า PSU ไฟไม่พอก็ลองเอาของอีกเครื่องมาใส่ก็ยังเป็นอยู่

mb asus m2n-mx
    cpu am2 3600+
    ram kingtons 1/800 * 2
    hdd 40
    cd

ช่วยหน่อยนะครับขอบคุณครับ

เงียบเลย ช่วยหน่อย

Comment

ไวรัสหรือเปล่า ลองแสกนด้วย NOD32 อัพเดทล่าสุด หรือ Kaperski (พิมมั่วเอานะ อ่านว่า คาเปอสะกี้) ลองดูถ้าไม่หายน่าจะเป็นที่เมนบอร์ด

Comment

ดูเรื่องความร้อนรึยังครับ

Comment

ลองเอาออกมาวางนอกเคสดูครับ แล้วเปิดดูว่ายังเป็นอยู่หรือไม่
          ไม่ก็ลองทาซิลิโคนแล้วใส่ซิีงค์ใหม่ให้แน่นๆอีกที

Comment

Working...
          X