ขาย iPad Air 2 Wifi 16GB สภาพ 99% ใช้ไปไม่กี่ครั้ง ติดกันลายแล้ว พร้อมใช้สบายๆ แถมเคส ซื้อมา 990 พับตั้งได้ตามรูป เครื่องเร็วมากๆ ไม่มีปัญหาครับ ประกันเหลือถึง มิถุนายน 2016 ปีหน้า เซอร์วิส Ustore ทั่วไทย เครื่องใหม่ 17000 บาท ขายเพียง 14500 บาท ประหยัดไปเต็มๆ นัดรับได้ที่ นครสวรรค์ (วันหยุด) ฟิวเจอร์รังสิต / ม.รังสิต / เซียร์ รังสิต หรือใกล้เคียง ตามแนว BTS นอกนั้น EMS + 150 บาทกันกระแทกครับ ใหม่จริงๆครับนัดดูของได้ครับ ติดต่อ Line : it4rokung หรือ อินบ็อก