Announcement

Collapse
No announcement yet.

พร้อมกันหรือยังกับภาพเสมือนจริงในเกมกับ Unreal Engine 4 ที่จะทำให้แยกแทบไม่ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมออกแนวโรคจิตนิดๆ ถ้าใช้ Engine แบบนี้ แล้วมันมีเกมส์ที่เราสามารถเอารูปถ่าย ของใครก็ได้ input เข้าไป แล้วให้เกมส์ฺมัน Render รูปให้ออกมาเป็นตัวละครในเกมส์แนว 21+ ที่นี้ล่ะก็ฝันของหนุ่มๆทั่วโลกก็จะบรรลุ ที่จะไ้ด้นำสาวๆที่ตนเองรู้จักและหมายปองไว้มาจิ้นได้ทั่วไป

ขายดีเทน้ำเทท่าแน่นอน รวย กับ รวย

อันนี้หล่ะ คือสิ่งที่หนังโป้ให้ไม่ได้ ถ้าไปฉุดไปทำร้ายเขาก็ผิดศีลธรรมอีก แบบนี้ไม่เืดือดร้อนใคร แต่อย่าให้นางรู้นะ 55 โดนด่าเละแน่

Comment

Originally posted by master111 View Post
      ผมออกแนวโรคจิตนิดๆ ถ้าใช้ Engine แบบนี้ แล้วมันมีเกมส์ที่เราสามารถเอารูปถ่าย ของใครก็ได้ input เข้าไป แล้วให้เกมส์ฺมัน Render รูปให้ออกมาเป็นตัวละครในเกมส์แนว 21+ ที่นี้ล่ะก็ฝันของหนุ่มๆทั่วโลกก็จะบรรลุ ที่จะไ้ด้นำสาวๆที่ตนเองรู้จักและหมายปองไว้มาจิ้นได้ทั่วไป

ขายดีเทน้ำเทท่าแน่นอน รวย กับ รวย

อันนี้หล่ะ คือสิ่งที่หนังโป้ให้ไม่ได้ ถ้าไปฉุดไปทำร้ายเขาก็ผิดศีลธรรมอีก แบบนี้ไม่เืดือดร้อนใคร แต่อย่าให้นางรู้นะ 55 โดนด่าเละแน่
      ผิดกฎหมายแน่ๆ ไม่คิดว่ามันเป็นการละเมิดไปหน่อยหรอ เอาคนอื่นมา Render โดยไม่ได้รับอนุญาติเนี้ย 555

ถ้าจะบอกว่าแอบทำในบ้านถ้าแก้ตรงนี้ไม่ได้ เกมคงไม่เกิดตั้งแต่ก่อนจะวางขายแล้วล่ะ

ปล.ผมจริงจัง

Comment

Originally posted by tun_oa View Post
        ผมอยากเล่นเกมส์ แล้วถ้าสมจริงจะมีประโยชน์อะไร ? ทุกวันนี้ก็สมจริงอยู่แล้วในชีวิตจริง ?
        อยากได้เกมส์ที่เล่นแล้วสนุกๆ เพลินๆ เล่นแล้วมีจบ ไม่ชอบแบบเล่นไปเรื่อยๆ กับเควส์อะไรพวกนี้ ส่วนเกมส์ 21+ ผมว่าเปิดหนังโป๊ดูเลยดีกว่าง่ายกว่า เพราะคาดว่ามือไม้น่าจะไม่สะดวกจับจอย หรือเมาส์เป็นแน่แท้ ^^
        ผมว่ากราฟฟิก+ความสมจริงนี้เหละที่ผลักดันให้วงการเกมพัฒนาขึ้นไปเรื่อยๆ

Comment

Originally posted by bigtkman View Post
          ผิดกฎหมายแน่ๆ ไม่คิดว่ามันเป็นการละเมิดไปหน่อยหรอ เอาคนอื่นมา Render โดยไม่ได้รับอนุญาติเนี้ย 555

ถ้าจะบอกว่าแอบทำในบ้านถ้าแก้ตรงนี้ไม่ได้ เกมคงไม่เกิดตั้งแต่ก่อนจะวางขายแล้วล่ะ

ปล.ผมจริงจัง
          ทำใต้ดินเฉพาะกลุ่มก็ได้ครับ ถ้ามันผิดกฏหมายจริง พยายามหลีกเลี่ยงอย่าให้โดนจับได้ สมมุติมถ้าำผมทำได้ ผมจะศึกษากฏหมาย ว่าประเทศใดที่กฏหมายบอกว่าทำแบบนี้แ้ล้วไม่ผิด ผมจะไปเปิด Server อยู่ประเทศนั้น ให้ download เกมส์ได้ โดยการซื้อ ทีนี้ ใครๆก็จะซื้อจากทั่วโลกได้ สว่นคนซื้อ ถ้าซื่อแล้วประเทศตัวเองผิดกฏหมายก็รับไปเองนะครับ

เหมือนเว็บการพนันที่เมืองไทยชอบเล่นกัน แต่ Server อยู่นอกนั่นหล่ะ

รวยกับรวย

Comment

Originally posted by master111 View Post

โปรมแกรมอิดิสก็สำคัญละครับ อิอิ

Comment

ทำใต้ดินเฉพาะกลุ่มก็ได้ครับ ถ้ามันผิดกฏหมายจริง พยายามหลีกเลี่ยงอย่าให้โดนจับได้ สมมุติมถ้าำผมทำได้ ผมจะศึกษากฏหมาย ว่าประเทศใดที่กฏหมายบอกว่าทำแบบนี้แ้ล้วไม่ผิด ผมจะไปเปิด Server อยู่ประเทศนั้น ให้ download เกมส์ได้ โดยการซื้อ ทีนี้ ใครๆก็จะซื้อจากทั่วโลกได้ สว่นคนซื้อ ถ้าซื่อแล้วประเทศตัวเองผิดกฏหมายก็รับไปเองนะครับ

เหมือนเว็บการพนันที่เมืองไทยชอบเล่นกัน แต่ Server อยู่นอกนั่นหล่ะ

รวยกับรวย
              ปรบมือ.. พลังหื่นมันสูงทรวงจริงๆ 555

Comment

จริงๆภาพเหมือนแบบนี้ นอกจากไปทำเกมส์แล้ว ทำหนังแอนนิเมชั่นแล้ว ยังไปใช้ในกรมกรมอุตุนิยม กรมธรณีวิทยา ในหน่วยงานของรัฐได้ ใช้ฝึกนักบิน ทางทหาร ตำรวจ แบบที่เราเคยเห้นผ่านๆมาละครับ เอาไปคำนวนภัยธรรมชาติ สร้างกราฟฟิกภาพเหมือนว่าจะเสียหายเท่าไหร่ได้ด้วยครับ

Comment

ใครไม่ชอบภาพสวยไม่รู้ แต่ผมชอบ

Comment

ปัจจุบันยังหาเอนจิ้นเกมที่สร้างการเด้งดึ๋งของหน้าอกสาวแบบเหมือนจริงยังไม่ได้เลย คงต้องรอลุ้นกับเอนจิ้นนี้สินะ ๕๕๕

Comment

แหล่งข่าวบอกโหลดมาเล่นได้ครับ เป็นตัวเดโม เครื่องใครแรงหรือไม่แรงก็ลองได้ครับ

http://www.extremepc.in.th/loft-in-london/

http://cgcloud.pro/

Comment

Originally posted by have View Post

แหล่งข่าวบอกโหลดมาเล่นได้ครับ เป็นตัวเดโม เครื่องใครแรงหรือไม่แรงก็ลองได้ครับ

http://www.extremepc.in.th/loft-in-london/

http://cgcloud.pro/
                        สุดยอดครับ ลองและ

Comment

Comment

Originally posted by grungust View Post
                            ปัจจุบันยังหาเอนจิ้นเกมที่สร้างการเด้งดึ๋งของหน้าอกสาวแบบเหมือนจริงยังไม่ได้เลย คงต้องรอลุ้นกับเอนจิ้นนี้สินะ ๕๕๕
                            ถ้าปั้นสาวไทย ... คงไม่น่ายากเท่าไรนะ ... คงไม่ต้องใช้ Physic เยอะเท่าไร

Comment

Working...
                            X