Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 กับ Driver เวอร์ชั่นไหน ดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870 กับ Driver เวอร์ชั่นไหน ดีที่สุด

ตอนนี้ผมใช้ EAH 3870 อยู่คับ ใช้ Driver เวอร์ชั่น 8.9 อยู่ ก็ลื่นดีคับ

crysis 1280*1024 high หมด 2x ก็ลื่นดีคับ

เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยว่า Driver เวอร์ชั่นไหนดีที่สุด เล่นแบบบ้านๆคับไม่ได้ดันอะไร

ผมเล่นที่ 1440*900 ALL MEDIUM เน้นลื่น ไม่เน้นสวยมาก

อีกอย่างมันเต็มที่ของความละเอียดจอ LCD ที่ใช้ เลยไม่ต้องพึ่งพา AA ทั้งหลาย

Comment

ก็ตัวล่าสุดแหละครับดีที่สุด

Comment

Working...
      X