Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Windows 10 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Windows 10 ครับ

คือผมลงแล้วการ์ดจอ CUDA หาย แก้ไงครับ ใครเป็นบ้างหรืออย่างไรครับ
    [IMG][/IMG]

ลบไดร์เวอร์ VGA ออก
    แล้วโหลดเวอร์ชั่นใหม่มาลง

Comment

เหมือนเดิม ddu แล้วลงเวอร์ชั่น win10 64bit ก็เหมือนเดิมครับ สงสัยยังไม่รองรับหรือเปล่า!!

Comment

Originally posted by tadzajaa View Post
        เหมือนเดิม ddu แล้วลงเวอร์ชั่น win10 64bit ก็เหมือนเดิมครับ สงสัยยังไม่รองรับหรือเปล่า!!
        ลองใช้ CUDA ดูเด่วรู้เองได้ไม่ได้นะ

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
          ลองใช้ CUDA ดูเด่วรู้เองได้ไม่ได้นะ
          ลองใช้อย่างไร ทดสอบอย่างไรครับ เมื่อกี้ลองเข้า GTA V ปกติดีครับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ windows 10 จะ build ไหน หรือไดร์ฟเวอร์การ์ดจอรุ่นไหน ก็ไม่โชว์ cuda ใน gpu-z (ที่จริงมันก็ใช้ cuda ได้ปกติแหละ แค่มันไม่โชว์เฉยๆ)

ตอนนี้เลยถอยมาเล่น windows 8.1 เหมือนเดิม....

พอดีไม่ชอบที่มันไม่ติ๊กถูกทุกช่อง อิอิ

Comment

Originally posted by kkungvs1 View Post
              เป็นเหมือนกันครับ windows 10 จะ build ไหน หรือไดร์ฟเวอร์การ์ดจอรุ่นไหน ก็ไม่โชว์ cuda ใน gpu-z (ที่จริงมันก็ใช้ cuda ได้ปกติแหละ แค่มันไม่โชว์เฉยๆ)

ตอนนี้เลยถอยมาเล่น windows 8.1 เหมือนเดิม....

พอดีไม่ชอบที่มันไม่ติ๊กถูกทุกช่อง อิอิ
              อ๋อครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X