Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU i7 5820k มีรูบน cpu เลยสงสัย นิดนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by theix View Post
    เค้าเอาไว้ให้เจาะทำพวงกุญแจตอนแต๊บคับ อิอิ

Comment

สรุปว่าซิลิโคนเข้าไปอุดได้ ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

มันคือ Degassing Hole ครับ.....เอาไว้รบายแรงดันภายในครับ....ซีพียูจะได้ตดออกมาได้ไงครับ....555

Comment

เอาไว้เพื่อมดจะได้เข้าไปสร้างแลนมาร์ค

Comment

อ่าก่อนผมขายผมใช้เข็มฉีดยาดูดออกมีรูทุกรุ่น ถ้าไม่เคยทำไม่แน่ะนำเพราะอาจทิ่มลงไปบนฝากระดองชั้นในได้มันเป็นงานละเอียดแต่ปรกติที่ซิลิโคนลงไปครับ

Comment

Working...
            X