Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus Gtx560 TIcuII 925mhz ในงบ 5000 อัพเป็นอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus Gtx560 TIcuII 925mhz ในงบ 5000 อัพเป็นอะไรดี

อยากได้การ์ดใบใหม่ ไว้ทำงาน + เกมส์สักหน่อยครับ ไม่ได้อัพเดตมานาน ไปไกลกันมากเลย

ช่วยผมทีครับพี่ๆน้องๆ

ไม่ลองเพิ่มงบอีกซักหน่อย ไปเล่น 960 หรอครับ ผมว่าคุ้มนะ ^___^

Comment

Originally posted by thai0075 View Post
      ไม่ลองเพิ่มงบอีกซักหน่อย ไปเล่น 960 หรอครับ ผมว่าคุ้มนะ ^___^
      ถ้าไป 960 ให้คุ้มต้องเล่นตัวไหนครับ ราคามันอยู่ที่เท่าไรครับ

Comment

ZOTAC GTX960 มือ1เขาปล่อยกัน 5500-6000 ครับ
        ขายการ์ดเก่าสมทบก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by tavezz View Post
          ZOTAC GTX960 มือ1เขาปล่อยกัน 5500-6000 ครับ
          ขายการ์ดเก่าสมทบก็ได้ครับ
          น่าสนใจตัวนี้มากครับ ราคาดีมากเลย ขอบคุณมากๆครับ

Comment

มือหนึ่ง zotec 960amp ประมาณไม่เกิน6พัน คุ้มอยู่ครับแบรนด์อื่นแพงกว่านี้อีก

Comment

Originally posted by jojologin View Post
              มือหนึ่ง zotec 960amp ประมาณไม่เกิน6พัน คุ้มอยู่ครับแบรนด์อื่นแพงกว่านี้อีก
              ขอบคุณมากครับรอปล่อยการ์ดเก่า แล้วจัดเลยแน่นอนครับ

Comment

จัดมาแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ^^

Comment

Originally posted by bompare View Post
                  จัดมาแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ^^

เป็นการ์ดที่คุัมค่าคุ้มราคาที่สุดในงบ6,000 แล้วครับ มือสอง960 ค่ายอื่นขายกันยังแพงกว่ารุ่นนี้มือหนึ่งเลย

Comment

หล่อเลย

Comment

สวยงามครับ นกฮูกในมือผมสั่นเลย

Comment

Working...
                      X