Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ printer ซักตัว แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ printer ซักตัว แนะนำหน่อยครับ

คือว่าจะซื้อมาใช้แค่พิมพ์งาน กับ พวกรูปภาพ นิดๆหน่อยๆ

ประมาณว่าให้เด็กมัธยมใช้งานอะครับ

ไม่รู้ว่าควรซื้อตัวไหน ยี่ห้ออะไรดี แนะนำหน่อยครับ

สนใจลองเข้าไปดูที่ www.inkmanonline.com ดูครับ หรือติดต่อที่ 02-254-9836 บอกขอสายช่าง นะครับ

Comment

ปรินท์อย่างเดียวก็ราคาพันกว่าบาท ไม่เอาแบบที่ copy(ถ่ายเอกสาร) และก็แสกนได้ ด้วยหรอครับ แบบ all in one น่ะ เพิ่มเงินอีกหน่อย ประมาณสองพัน แนะนำ Hp หรือ Canon ครับ ผมใช้ Hp อยู่ก็ดีครับ เติมหมึกเอา ต้นทุนการปรินท์เฉลี่ยแผ่นละไม่เกิน 50 สตางค์ ที่บริษัทก็ใช้ Hp ทนดีครับ

Comment

แนะนHPครับถ้าใช้งานเล้กๆน้อยๆ

แต่ถ้าจะหนักๆเอาEpsonไปติดถังเอา

Comment

Working...
        X