Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัดสินใจไม่ถูก 4870 กับ 4870 pcs+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัดสินใจไม่ถูก 4870 กับ 4870 pcs+

ระหว่าง 4870 กับ 4870 pcs+
    ใช้จอ 1360*768
    กดตัวไหนดีครับ
    แล้วตอนนี้ไดร์เวอร์ ใช้ได้ดียังครับ

หลักๆก็เหมือนกันครับ คุณสมบัติและเทคโนโลยีต่างๆ รวมทั้งราคาไม่ต่างกันมาก ต่างที่ ตัวหลังเย้นกว่า ^-^

Comment

pcs+ 1Gคุ้มคับ

Comment

จะถอย 4870 อยู่เหมือนกัน เลยเข้ามาดู

Comment

4870 pcs+ 1G

Comment

ราคาต่างกันไม่มากอยู่แ้ล้ว PSC+ ไปเลย
            ให้การ์ดจอเย็นๆหน่อย

Comment

pcs+ ครับโอ้ยยยอิจฉาคนมีกะตัง 555+ เด่วรอวันที่ 16 ละกัน(โอมมจงถูกๆๆๆๆๆ)

Comment

PCS+ เพราะเย็น + 1GB DDR5 RAM

Comment

Working...
                X