Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยมีร้านไหนขาย น๊อต เยอะๆ มั่งครับ ทุกประเภท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยมีร้านไหนขาย น๊อต เยอะๆ มั่งครับ ทุกประเภท

ถามหน่อยมีร้านไหนขาย น๊อต เยอะๆ มั่งครับ ทุกประเภท
    เเถว บ้านหม้อ คลองถม มีไหม จะซื้อมาเปลี่ยน เคสใส กับ กีต้าร์
    มัน เก่าเเล้วอะ น๊อต หายาก จัง

น็อตสำหรับ กีตาร์ นี้ผมไม่แน่ใจนะ ว่าหน้าตาเป็นยังไง แต่ลองถอดไปหาซื้อที่คลองถม ไม่น่าจะหาซื้อยาก
    แต่ส่วนน็อตเคลสคอมใส รู้สึกจะเป็นน็อตทองเหลือง หัวเตเปอร์ ไปหาซื้อน่าจะมีนะครับ แต่ถ้าหาซื้อไม่ได้ น้อตทองเหลืองถ้ามันหมอง น่าจะเอาไปให้ร้านที่รับจ้างชุบเครื่องประดับ ใช้น้ำยากัดทำความสะอาดได้นะครับ

Comment

อิอิ

Originally posted by garb View Post
      เเถว บ้านหม้อ คลองถม มีไหม จะซื้อมาเปลี่ยน เคสใส กับ กีต้าร์
      มัน เก่าเเล้วอะ น๊อต หายาก จัง
      ไปขอตามร้านคอมเลยครับ ผมว่าเค้ามีเป็นเข่ง
      ขนาดของผมมีเป็นตะกร้าเลยครับ
      แต่เสียดายผมอยู่พิโลกอ่ะ
      ถ้าอยู่ใกล้ๆจะเอาไปให้
      ลองไปขอดูครับ เค้าอาจจะให้ฟรี
      ถ้าไม่ฟรีก็ซื้อเค้าสัก10บาทคงได้เป็นกำนะครับ
      แต่คนไทยใจดีเยอะ ลองหาดูนะ

Comment

ถ้าจะซื้อ แนะนำ อย่าเด็ดขาด ที่จะซื้อแบบห่อถุง เพราะแม่งไมุ่คุ้มเลยครับ -*-
        50บาทห่อถุง ได้10-20 ตัว

50บาทเป็นกำ ได้ ขีดนึง-2ขีด(เป็นร้อยตัว)

Comment

รบกวนถามอีกเสียงครับ

พวกน็อตแบบต่างๆ รวมถึงบูทแท่งยาวๆด้วย จะเอามาทำเคสอ่ะครับ

Comment

ร้าน แต่ง รถ มไซด์น่าจะมี เพราะแต่ก่อนแว๊น คับ เคยซื้อมาใส่เครสเหมือนกัน

Comment

แถวบ้านหม้อมีเต็มเลย ทั้งยาวสั้นมีหมด

Comment

Originally posted by DMZ View Post
                แถวบ้านหม้อมีเต็มเลย ทั้งยาวสั้นมีหมด
                โซนไหนอ่าครับ ผมเดินบ่อยๆไม่ค่อยเจอน๊อตแต่งเลย -*-

Comment

ไปคลองถมเลยทั่น เดินดูดี มีเต็มพรืดไปหมด น๊อตแต่งก็แถวร้านประดับยนต์ น๊อตธรรมดาก็เดินเข้าร้านขายน๊อตเลย มีตั้ง 2-3 ร้าน ถูกด้วย

Comment

Working...
                  X