Announcement

Collapse
No announcement yet.

hiren 9.0 clear password bios ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hiren 9.0 clear password bios ได้ไหมครับ

hiren 9.0 clear password bios ได้ไหมครับ

เพราะตอนนี้เข้า hiren ได้แล้ว แต่ ยังเข้า windows ไม่ได้ เพราะ เหมือน bios พัง

ถ้า flash bios จะหายไหมคับ
    และ flash ยังไง เพราะ ตอนนี้เข้า dos โดย hiren ได้แล้ว แต่ flash bios ไม่เป็น เพราะ bios เข้าไม่ได้อ่ะติด password
    ทั้งๆๆที่จำได้อ่ะ แต่กดไม่ติดอ่ะ
    p@ssw0rd อ่ะ แต่บน notebook มันจะเหมือนบน PC หรือป่าวไม่รู้

ใคร flash bios เป็นช่วยหน่อย ถ้าให้ pantip ทำได้ไหมอ่ะครับ เค้าจะทำได้หรือป่าว ผมลองและ พยายาม มากมาย boot windows บน hiren ได้ และ จะลง xp แต่เหมือน bios หา hard ไม่เจอ อ่ะ ทำไง อื่อื่อื่อื่ พึ่งซื้อมาเอง

เพราะว่า ถ้าปัญหานี้ จบก็ ว่าจะขายอยู่
    X80LE P4152 อ่ะ ใครรู้ชช่วยหน่อยนะครับ pantip ก็ได้ แนะนำหน่อย

ขอบคุณครับ

ลองโพสถามกระทู้พวก ไบออสหรือยังครับ อันนี้เขาโดยตรงเลยนะครับ

และผมเคยเห็นในเว็ป monavista อ่ะครับไบออสพังสามารถปลุกผีได้ เก่งดี แต่ไม่เคยทำ--"

Comment

Working...
    X