Announcement

Collapse
No announcement yet.

test benchmark GTA V จอดำ `r9 295x2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• test benchmark GTA V จอดำ `r9 295x2

test benchmark GTA V จอดำ `r9 295x2
    ตอนนี้ ผมใช้ r9 295x2 อยู่คับ test bench mark GTA V เเผ่น เเท้ จอดำ เเต่มี เฟรมเรท วิ่งให้ เห็น เลยงง มากคับ
    เเต่ตอนเข้าเกมgta ก็เล่นได้ ปกต ิ เกม อื่น ก็ เล่น+test ได้ปกติ เลยไม่เข้าใจว่า ยัง ไงงงงงง อัพเดท ไดเวอ การ์ดจ อ ล่า สุดมา ลอง ไดเวอ ตัว เก่า เเล้วก็ไม่หาย

ตอนเเรก เคย test มีภาพ ขึ้น มา หลังหลังมา ไม่ เห็น เลย คับ เห็น เเต่ เลข เฟรม ลองทำทุกอย่าง เเล้ว ลง วินโด ใหม่ก็ ลงเเล้ว
    Last edited by vosbein225; 2 Jul 2015, 17:56:44.

ลองปรับ resolution และลองเทสเเบบ window mode ดูมันดำไหม เเล้วใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนเทส

Comment

ไดเวอ15.6 คับ

Comment

ลองถอยเป็น 15.5 ,15.4 ดูครับ

Comment

เทสเเบบ วินโด หายคับบ เเล้ว ทำไมปรับ ฟูลสกรีนถึงเทส เเล้ว ภาพดำอ่าคับ

Comment

การ์ดจอจะพังไหมเนี่ย

Comment

ลอง ลงไป 15.5 15.4 เเล้ว ถ้า เทสเเบบวินโด โมด เเสดงภาพคับ ถ้า ฟูลสกรีน จอดำคับ

Comment

_ตกลงการ์ด มีปันหา เปล่าคับ ขอบคุนคับ

Comment

ว่าไงคับผม

Comment

ลองไปถามห้อง AMD ดูครับผม ไม่ก็ General Hardware นะ

Comment

การ์ดไม่น่ามีปัญหาหรอกครับ น่าจะเป็นที่ตัวซอฟเเวร์ ถ้ามันเล่นได้ไม่มีปัญหาก็อย่าไปซีเรียสครับ

Comment

Working...
                      X