Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาเว็บซื้อ GTX970 แบบผ่อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาเว็บซื้อ GTX970 แบบผ่อน

ผมจะซื้อ GTX970 มือ1 แบบผ่อนมีเว็บไหนน่าซื้อบ้างคับ ขอที่ไม่ใช้เครดิตกสิกรไทย นะคับ

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ง่ายๆ ครับ ไปทำบัตรผ่อนสินค้า แล้วไปซื้อ GTX 970 จากร้านค้าชั้นนำ ทั่วประเทศ จบครับ

Comment

มีบัตรอะไรล่ะพ่อ

Comment

ติดต่อที่ร้านนะ

Comment

ผมอยู่ตรังคับ นั่งรถดูทั่วแล้วไม่มีขายเลย

Comment

ทำบัตรเฟริสชอยส์ แล้วทำรายการ hello cash เลือกผ่อนรายเดือน เอาเงินสดมาซื้อครับ

Comment

บัตรอะไรอะครับ บางบัตรสามารถผ่อนได้ด้วยการโทรหา call center ก็มีครับ หรือบางร้านผ่อนได้แต่มีดอกเบี้ยเล็กน้อย

Comment

First choice Visa platinum ครับ รูดได้เลยขอแค่ยอดเกินพัน โทรไปขอผ่อน 0% 3 เดือนได้ หรือมีดอกเล้กน้อยสำหรับมากกว่าสามเดือน
                    ผมใช้อยู่โอเค แต่บัตรหลักผมใช้กรุงศรีธรรมดา เพราะรูดน้ำมันแล้วได้เงินคืน

Comment

Working...
                    X