Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้แนะนำ : มาดูการบริการลูกค้า(ความเลว)ของร้าน CSC สาขา IT Square หลักสี่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แย่สุดๆ

Comment

สงสัยผัวไม่จัดให้

อารมณ์เลยเสีย

Comment

ขุดให้มันยับ วงการค้าขายก็แบบนี้แหละ

ก่อนซื้อ >>>>พระเจ้า
        หลังซื้อ >>>>เหลือบ ริ้น ไร ไล่ยิ่งกว่า หมู หมา

Comment

ซวยบวกกับเจอพนักงานเอี้ย....

Comment

ร้องเรียนสำนักงานใหญ่เลยครับ

ผู้จักการแบบนี้ จะได้มีงานเข้า

Comment

ร้านแย่มากเลย ท่าน - -*

Comment

หลายๆ ร้านที่เคยเจอมาก็อย่างนี้แหละ .... ก่อนซื้อก็ประจบเอาใจแทบอุ้มเข้าร้าน แต่พอซื้อแล้ว จ่ายเงินแล้วก็จบกัน ทพเหมือนไม่รู้จักกัน เพราะเขาถือว่าได้เงินลูกค้าแล้ว และของราคาครึ่งแสนนี่ไม่มีใครซื้อบ่อยๆ อย่างน้อยๆ อีก 3-4 ปี ท่านถึงจะซื้ออีก เหมือนซื้อบ้าน - ซื้อรถยนต์ก็เหมือนกัน .... รถยนต์ราคาเป็นล้านยังทุบกันเลย เพราะผู้ผลิต / ตัวแทนจำหน่ายไม่รับผิดชอบ ผู้บริโภคไม่ได้รับการคุ้มครองหลังซื้อ .... นี่แหละเมืองไทย ถ้าเป็นเมืองนอกนี่ทั้งเคลมทั้ง Refund ได้เลย เพราะมีบริการรับรองความพึงพอใจ ไม่พอใจสินค้า/บริการก็คืนได้

ผมเคยซื้อ Notebook ที่ 1000 ทิพย์ (จำชื่อร้านไม่ได้ ชอบแจก Catalog เป็นตารางสีแดง ตอนนี้ร้านเจ๊งไปแล้ว) อาการคือ พัดลมไม่หมุนเครื่องเลยร้อนและดับ ลองที่ร้านไม่เป็นไร เพราะเปิดเครื่องไม่นาน แต่มาถึงบ้านเปิดเครื่องไว้จะค้างและดับตลอด วันรุ่งขึ้นจึงเอาไปเคลมร้าน ซึ่งปกติไม่ถึงอาทิตย์ควรเปลี่ยนได้ตัวใหม่ แต่ร้าน Notebook ที่ 1000 ทิพย์ เคยพูดกับผมว่า ให้ไปเคลมศูนย์บริการเอง เพราะถ้าร้านเปลี่ยนให้แล้วเขาจะเอาตัวเสียไปขายใคร ?? แสดงว่าร้านนี้มีแต่ของเสียๆ มาขายทั้งนั้น ..... เฮ้อ .....

Comment

Originally posted by axolotl View Post
                  คุณควรถ่ายภาพเอกสารหรือสินค้ามาให้ดูด้วยนะ
                  ไม่งั้นคนอื่นจะคิดไปว่าคุณกล่าวหาเลื่อนลอย

ทำรายงานยังมีอ้างอิง ขอเอกสารอ้างอิงด้วยครับ
                  ลองดูกระทู้นี้ครับ ที่เค้ามาโพสด่าผมอ่าครับ http://forums.overclockzone.com/foru...=303649&page=2 ข้อความที่25ครับ แล้วเค้าแก้ไขแล้ว แต่ผมก็ QUOTE ไว้ครับที่ข้อความที่26

ส่วนหลักฐานผมเอาเป้เปลี่ยนไปแล้วก็ไม่ทราบว่าจะเอามาให้ดูยังไงนะครับ เพราะตอนที่มีปัญหาผมไม่มีเวลาถ่ายรูปครับ

Comment

Originally posted by axolotl View Post
                    คุณควรถ่ายภาพเอกสารหรือสินค้ามาให้ดูด้วยนะ
                    ไม่งั้นคนอื่นจะคิดไปว่าคุณกล่าวหาเลื่อนลอย

ทำรายงานยังมีอ้างอิง ขอเอกสารอ้างอิงด้วยครับ
                    ลองดูกระทู้นี้ครับ ที่เค้ามาโพสด่าผมอ่าครับ http://forums.overclockzone.com/foru...=303649&page=2 ข้อความที่25ครับ แล้วเค้าแก้ไขแล้ว แต่ผมก็ QUOTE ไว้ครับที่ข้อความที่26

ส่วนหลักฐานผมเอาเป้เปลี่ยนไปแล้วก็ไม่ทราบว่าจะเอามาให้ดูยังไงนะครับ เพราะตอนที่มีปัญหาผมไม่มีเวลาถ่ายรูปครับ

Comment

Comment

Working...
                      X