Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นCrysis ระดับ Very Very Very Hight บน วิสต้า Ultimate 64 bitหน่อยครับงบไม่เกิน20k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คือจะเล่น 1024x768 เหรอครับ ถ้าระดับ 1280x1024 ขึ้นอ่ะ ยังไม่เห็นการ์ดเดี่ยวตัวไหนปรับ very high แล้วลื่นปรื๊ดเลย

Comment

1280*1024 คงต้องเอาgtx280มาquad sli คงจะเปิดสุดเหวี่ยงได้

Comment

1280*1024 มีอีก 4870x2 2 ตัว น่าจะไวครับ

Comment

จขกท.คับเหนเขาบอกกันว่า
          เกมนี้ไม่มีการ์ดจอไหนทำ เฟรมเรท 100+ได้นะ
          ถ้าจะให้ลื่นคนต้องขายบ้านซื้อคอมละคับ งานนี้!!

Comment

สงสัยที่ท่านเห็นใน Youtube คงจะปรับประมาณ Mainstream ละครับ เต็มที่ก็คงจะ Gamer ไม่ใช่ Very high ละ -*-

และตามชุดที่ดู ชุดนั้นเลยก็ได้ครับ แถมไม่ถึง 20 K อีกตังหาก และแนะนำสเปคของคุณ estrellas ครับ รับรอง เจ๋งกว่าใน Youtube เยอะครับ

หากที่ผมกล่าวไป ทำให้ท่านไม่พอใจ ขออภัยด้วยนะครับ คอมเล่นเกมส์ สำหรับผม เต็มที่ 20K ก็พอครับ

ความคุ้มค่าของคอมพิวเตอร์ คือการที่มันทำเงินให้เรา ได้มากกว่ามูลค่าของตัวมันเองครับผม ^^

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=302702
              Q9550
              RAM 4G
              HD 4850

OC 3.5-3.7 เครื่องยังไม่ยอมให้เล่น veery high ที่ความละเอียดจอ 22" เลยครับ เครื่องนีราคา 3 หมื่นกว่าๆ

Comment

เหอๆ ผมใช้ AMD X2 3800+ 939@ 2.6G / DDR 1Gbx2 @BUS 520 / GF8800GT OC Edition เล่นที่ความละเอียด 1440x900 ปิด AA

ปรับ Crysis very high กระตุกมาก ได้แค่ High - -" ยิ่งภาค War Head ปรับแค่ Mid-High ยังไม่ลื่นเลย

จขกท. คุณควรไปศึกษาหาข้อมูลให้ดีกว่านี้หน่อยนะคับแล้วค่อยตั้งกระทู้ ด้วยความหวังดี

Comment

Working...
                X