Announcement

Collapse
No announcement yet.

intel แรงกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• intel แรงกว่า

ลองใช้ intel ตระกูล 4 หัวแรงสะใจวัยรุ่น
    ตอนนี้ก็ ใช้ทำเซฟวเอร์ อยู่ แต่ขอบอก ก็ใจมันรัก amd นี่นา
    555 ไม่มีไรครับ มาสมัคร เป็นสมาชิกครอบครัว amd
    มีอินเทล 3 ตัว จาก amd ทั้งหมด 50 กว่าตัว อิอิ

AMD จงเจริญ
    Attached Files

เยอะมากมาย

Comment

ร้านใหญ่ดี สงสัยเพิ่งเปิดใหม่ เก้าอี้ยังไม่ได้แกะเลย

Comment

เยอะมากมายก่ายกอง *-*

Comment

ใจมันรักอ่ะ ช่าม้า

Comment

ผมก็เล่นทั้ง 2 ค่ายเลย แต่ตอนนี้ติด AMD งอมแงมเลย เอิ้กๆๆๆ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              ร้านใหญ่ดี สงสัยเพิ่งเปิดใหม่ เก้าอี้ยังไม่ได้แกะเลย
              สาขา2 แล้วครับ
              ที่มีทุกวันนี้ได้เพราะ AMD แท้ๆเลย(เกี่ยวไหม) อิอิ

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
                สาขา2 แล้วครับ
                ที่มีทุกวันนี้ได้เพราะ AMD แท้ๆเลย(เกี่ยวไหม) อิอิ
                อืมๆ ของเขาดีจิงครับ

Comment

ชอบรูป avatar เอามากๆ

Comment

กล่องเยอะแยะจังครับ

Comment

ร้านผมกล่อง AMD ไม่มีครับเพราะ.......มันหลายเป็น ฐานรองเว็ปแคม / กล่องใส่ปากกา AMD คุ้มจริงๆ (กล่อง intel มันเป็นพลาสติกฝาหอยเอามาใช้ตั้งของไมไ่ด้

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
                        ร้านผมกล่อง AMD ไม่มีครับเพราะ.......มันหลายเป็น ฐานรองเว็ปแคม / กล่องใส่ปากกา AMD คุ้มจริงๆ (กล่อง intel มันเป็นพลาสติกฝาหอยเอามาใช้ตั้งของไมไ่ด้
                        จริงกล่องผมมีอีกเยอะเลยครับอยู่ที่ร้าน ที่เห็นนี่คือที่ซื้อมาใช้เองครับ เมียทิ้งไปแล้วส่วนหนึ่ง
                        ประโยขน์ของมัน ก็มี ทับกระดาษ ใส่ปากกา ขาวางลำโพงยามยาก(เมื่อก่อนใช้ลำโพงเล็ก)
                        ขอบอก ใช้มาเป็น50-60 ตัวไม่เคยเสียไม่เคยพัง ไม่เคยแต๊บบบ ไม่เคยส่งเคลม

ใครยังไม่เคยลองฟังแต่ข่าวลือ ลองใช้ดูครับ ที่สำคัญถูกมากๆด้วย ฮี่ๆๆๆ

Comment

ของเข้าดีจิงๆๆละ.......มัวแต่ไปเชื่อผลทดสอบกันเน้อ บอกให้ลองไม่ลองกัน..ชิ

Comment

Originally posted by My Girl View Post
                            ของเข้าดีจิงๆๆละ.......มัวแต่ไปเชื่อผลทดสอบกันเน้อ บอกให้ลองไม่ลองกัน..ชิ
                            ที่ใช้อยู่ X4 แรงมากไหมท่าน อยากลองแต่ไม่อยากเปลี่ยน MB + ลง วินใหม่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
                              ที่ใช้อยู่ X4 แรงมากไหมท่าน อยากลองแต่ไม่อยากเปลี่ยน MB + ลง วินใหม่อ่ะครับ

ก้อแรงดีนะ...แต่เราไม่ได้เล่นเกมส์นะสิ เอาไว้เปิดเวปนะ

Comment

Working...
                              X