Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีงับ อยากเล่น Devil May Cry 4 มากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีงับ อยากเล่น Devil May Cry 4 มากๆ

คือว่าผมเข้าเกมไปแล้วเลือกตัวละครเสร็จแล้ว แล้วรอโหลดแทบด้านล่างสีขาว พอผมรอใกล้จะเสร็จ มันรีเซ็ตเครื่องเองอ่า อยากรู้ว่าเป็นอะไร แล้วบอกวิธีแก้ให้หน่อยนะครับ

เสป็คมะพอป่าวเพ่ + +

Comment

สเปก ผม Ram 1 G การ์ดจอ NVIDIA GeForce 7600 GS

Comment

พอสำหรับเกมนี้ป่าวครับ

Comment

เล่นได้แล้วครับ คือ ไม่ได้อัพไดร์เวอร์ เลยเล่นไม่ได้ อิอิ

Comment

มานน่าจะกระตุกนะแต่ไอหลุดออกมานี่ม่ารู้แหะ ดันไปรอผู้รู้มาตอบ

ปล.ผมเล่นโดยม่ามีจอย จบเกมมาเมื่อยมืออย่างแรง
            อยากเล่นหาจอยด้วยก็ดีนะ = ="

Comment

เล่นแล้วไม่กระตุกครับ เลื่อนสบายเลย อิอิ เดี๋ยวผมจะไปหาจอยเล่นครับ

Comment

ปรับสุดอะป่าว - -

Comment

Working...
                X