ใครใช้ Microsoft Notebook Optical Mouse 3000 รบกวนถามหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 1 of 1

Thread: ใครใช้ Microsoft Notebook Optical Mouse 3000 รบกวนถามหน่อยครับ

OverclockZone Member

Default ใครใช้ Microsoft Notebook Optical Mouse 3000 รบกวนถามหน่อยครับ

ผมเพิ่งซื้อมา พบว่า ปุ่ม wheel มันลื่น มาก ๆ เลย ไม่ทราบแบบนี้ปกติรึปล่าวครับ

เพราะทั่วไป มันจะหนืด ๆ หน่อย ตอนเลื่อนขึ้นลง แต่อันนี้ คือ ฟรี เลย ไร้แรงเสียดทาน

แล้วก็ สามารถตั้งให้ ตอนดันปุ่ม wheel ไปทาง ซ้าย ขวา เป็นการเลื่อนหน้า web page ขึ้นลงได้มั้ยครับ ผมลองปรับ ๆ ดูแล้วยังไม่พบ ก่อนหน้าเคยเล่นของ logitech สามารถทำได้ครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
    รูป รูป

Bookmarks

Bookmarks