Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้จอ Asus บ้างมาลงชื่อหน่อยคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้จอ Asus บ้างมาลงชื่อหน่อยคะ

แค่อยากรู้ว่าใน OCZ มีคนใช้จอ Asus กี่คน ไม่จำกัดรุ่นนะ

ส่วนเราใช้ ASUS PW191 อยู่

แล้วมาคุยกันนะ

กำลังคิดว่าจะซื้ออยู่ครับ อยากรู้ว่ามีปัญหาอะไรบ้างไหม แต่อยากได้ 22"w อ่ะครับ

Comment

ไม่มีปัญหาอะไรเลยคะ

Comment

ตอนแรกกะว่าจะซื้อแล้วครับตัวเดียวกับที่ จขกท. ใช้เลย

งานCommart ตอนเดือน 11หน่ะครับ แต่พอดีไม่ประทับใจราคา จำมาถึงวันนี้เลยไม่ซื้อเลยT-T

ขอเล่้าหน่อยนะครับ

ตอนงานComworldช่วงเดือน 10 ผมก็ดูๆตัวนี้อยู่ (ราคาป้าย 13500)แต่ตอนนั้นยังไม่มีตังเลยได้แต่ดูไว้ก่อน

พอมาCommart ผมกะว่าวันอาทิตย์(วันสุดท้าย)จะซื้อตัวนี้เต็มที่ เพราะตอนวันเสาร์ดูราคาอยู่ที่ 12xxx
        พอมาวันอาทิตย์ ตอนเช้าก็ยังราคานี้อยู่ครับ แล้วผมก็เห็น คนนึงเขาเดินเข้าไปถามพนักงาน ปรากฎว่า พนักงานบอกว่าแปะราคาผิด แล้วก็หยิบ13500ขึ้นมาแปะ(หรือ14600เนี่ยแหละ) ผมเลยคิดหนักละครับ _ _" แล้วพอตอนเย็นก็แพงขึ้นกว่าตอนเช้าอีก 1000 ผมเลยตัดใจไปเอาbrand อื่นดีกว่า . . . ซึ้งเลยครับตอนนั้น

แต่เห็นแล้วก็ยังอยากได้T-T

Comment

เจอ พนักงานเล่นตุกติกอ่ะเปล่า ตอนงานคอมมาร์ทนะ ช่วงเดือน 10 ปี 49 ตอนนั้นราคาอยู่ที่ 14,500 รวม Vat แล้ว แต่ถ้าจะขายกันจริง ๆ ช่วงนั้นก็ราคาประมาณ 13XXX ตอนนี้เหลือ 129XX แล้วนะ แล้วปกติถ้าวันสุดท้ายมันต้องลดสุด ๆ สิ เพราะเราไปงาน Comworld ComCreative มาวันสุดท้ายลดหวบหาบอย่างน่าใจหาย และเสียดายมาก (ไม่ได้เตรียมตังไปซื้อของ) ไปยืน้ำลายหกที่จอ Acer เพราะวันสุดท้าย จอ Acer 23 " WideScreen มันราคา

12880 บาท เสียดายมาก ๆ

Comment

ดัน

Comment

ผมใช้M2N-E

Comment

Working...
              X