overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17

Thread: most wanted

OverclockZone Member DIFFLOCK's Avatar

Default most wanted

ผมเล่นแบบที่มันต้องแข่งกะพวก แบล็กลิสนะ แล้วตอนนี้หนีตำรวจมันมีเฮลิคอปเตอร์มา อยากให้ช่วยแนะหน่อยจะหลบยังไง คือ ที่หลบมาได้นี่ ฟลุ๊กๆ อ่ะ อยากรู้ทริกครับ
    สถิติตอนนี้ โดนจับครั้งเดียวครับ

OverclockZone Member ไข่ตุง's Avatar
    The Hell In BKK

ผมว่าทุกคนคงหลบได้แบบฟลุ๊คๆเหมือนกันแหล่ะมั้ง

OverclockZone Member adjunk's Avatar
    บ.ดอนสวน อ.กันทระวิชัย จ.มหาสารคาม

ไปเรื่อยๆเดียวมันหมดเวลามันก้ไปเองไม่นานหรอก หรือไม่ก้เข้าใต้ทางด่วน แล้วก็กดหน่วงเวลาเลี้ยวกลับยิงไนตรัสหนีอย่าไปขับบนทางด่วนมากเลยไม่พ้นหรอกหรือไม่ก้ในเมืองมันมีทางน้ำอยูก่อนออกทางด่วนน่ะนั้นก้ใช้ได้ดี อีกอย่างชนปั๊มปับมันจะบินหนีหลบเข้าหลังปั๊มที่มีที่ซ่อนเลย
    Last edited by adjunk; 13 Oct 2008 at 12:18:32.

OverclockZone Member DIFFLOCK's Avatar

ขอบคุณมากครับ

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

พยายามขับทางที่เฮลิคอปเตอร์ชนไม่ได้ครับ
    ไม่ก็พอมันจะชนก็อัด NOS หนีเลย

OverclockZone Member

Thumbs up End need for speed most wanted

ผมpost จากปะเทดลาวนะครับ ที่คุนถามนะ ง่ายมากก่อเเคทำคะแนนให้ครบไมต้องแค copterพอครบ แล้วสะพานม้นก่อจะเปีดตากนันกัอไปกะโดดเลีย ถ้าค้องกานสูดโกงก้อ postไว้นะคร้บ

OverclockZone Member tiatia's Avatar
    บ้านเกิดอยู่ ยโสธร แต่หัวนอนทุกวันนี้อยู่ที่ ก.ท.ม. เพชรบุรี(ซอย5) ราชเทวี พญาไท 1000ทิพ

Quote Originally Posted by no View Post
    ผมpost จากปะเทดลาวนะครับ ที่คุนถามนะ ง่ายมากก่อเเคทำคะแนนให้ครบไมต้องแค copterพอครบ แล้วสะพานม้นก่อจะเปีดตากนันกัอไปกะโดดเลีย ถ้าค้องกานสูดโกงก้อ postไว้นะคร้บ
    ประเทศลาว บ้อ อิอิ.

OverclockZone Member adjunk's Avatar
    บ.ดอนสวน อ.กันทระวิชัย จ.มหาสารคาม

เห็น ฮ ยังไม่หนักเท่าเจอ suv บวกน่ะครับตามด้วยระดับ5เนียชนไม่ค่อยขยับน่ะ

OverclockZone Member ไข่ตุง's Avatar
    The Hell In BKK

Quote Originally Posted by adjunk View Post
    เห็น ฮ ยังไม่หนักเท่าเจอ suv บวกน่ะครับตามด้วยระดับ5เนียชนไม่ค่อยขยับน่ะ
    มันไม่ขยับไม่พอ เราปลิวอีก โดนล้อมก็ตอนนี้แหล่ะผม

OverclockZone Member

ผมใช้ EVO หนีทันทุกครั้งนะ ระดับ 4-5 เนี่ยแหละไม่ว่าจะเป็น SUV หรือ ฮ.
    ผมกด SLOW บ่อยมากตอนมันพุ่งตรงมาข้างหน้า ไม่รู้รถมันคล่องหรือเปล่านะ แต่หลบเข้าอาคารก็ช่วยได้เยอะ อิอิอิ

OverclockZone Member ittiphol's Avatar

ตรงแผนที่ไหนจำไม่ได้อะ แต่มันทำให้ได้คะแนน และโบนัสต่างๆบานเลยครับ

มันอยู่ใกล้ๆกับ อาคารที่มีที่จอดรถกว้างๆเป็นวงกลมอะครับ แล้วตรงกลางจะมีตึกเล็กๆที่เราวิ่งชนทะลุไปได้

ไอ้ซอยที่ผมว่านี้มันเป็นซอยตันครับ ถ้าวิ่งตรงไปมันจะตกลงไปบนทางด่วน

ให้ล่อตำรวจตามมาเยอะๆครับ ตอนที่เข้ามาในซอยจะมีตัวช่วยครับ คานเหล็กจะหล่นลงมาทับมันหมด และกันทางเอาไว้

คราวนี้ใครก็เข้ามาไม่ได้ครับ เราขับรถไปที่ริมทาง มองลงไปจะเจอทางด่วนครับ รอตรงนั้นละ
    พวกตำรวจจะมาบานเลยครับ แต่ทำไรเราไม่ได้ มันจะชนกันระเบิดไปเองครับ

แค่นี้ก็ได้ผ่าน พวกยากๆได้แล้วครับ ถ้าจะพอก็ถอยกลับเข้าไปใต้สะพาน มันจะมีที่ให้แอบ รอให้มันหมดก็รอดแล้วครับ

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

เวลาเล่นระดับ 5 อย่าให้ตำรวจมากันเป็นฝูง พอรถผมเสียหลักเท่านั้นแหละ โดนจับเลย

หลังๆ นี่ไม่เบามือ เจอ Pursuit Breaker แล้วชนเลย ค่าหัวพุ่งเป็นแสน!!!

OverclockZone Member ittiphol's Avatar

Quote Originally Posted by Penryn007 View Post
    เวลาเล่นระดับ 5 อย่าให้ตำรวจมากันเป็นฝูง พอรถผมเสียหลักเท่านั้นแหละ โดนจับเลย

หลังๆ นี่ไม่เบามือ เจอ Pursuit Breaker แล้วชนเลย ค่าหัวพุ่งเป็นแสน!!!
    ทำตามที่ผมบอกด้านบน คะแนนไม่จำกัดเลยครับ อยู่เฉยๆดูมันชนกันพังไปเองครับเหอะๆๆ

อยากได้คะแนนก็ไปจอดบนรถบัสคันสุดท้ายเลยครับที่สถานีรถไม่ว่าอะไรก้จับไม่ได้ อิอิอิอิอิอิแต่ต้องเอาสุดจริงๆน่ะ
    คะแนนเป้นล้าน
    เครดิตไครไม่รู้แต่มาจากเว็บนีดฟอร์สปีดไทยแลนด์ครับ

OverclockZone Member Raivar's Avatar

จอดรถคับเปิดประตูออกมา งัด RPG ยิงเลยคับ

Quote Originally Posted by Raivar View Post
    จอดรถคับเปิดประตูออกมา งัด RPG ยิงเลยคับ
    ไม่ใช่ GTO เง้อ ขอบคุณทุกคนเลยครับ

ตอนนี้แผ่นเสียซะแล้วเล่นไม่ได้ล่ะ

Bookmarks

Bookmarks