Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis warhead 2 ผ่านตรงนี้ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis warhead 2 ผ่านตรงนี้ยังไง

ไปถึงสนามบินแล้วขึ้นไปบนหอบังคับการบิน จากนั้นพวกเอเลี่ยนบุกมา
    ยิงเอเลี่ยนตายหมดเหลือตัวใหญ่ตัวเดียว ใกล้ก็มีกล่องขังเอเลียนไว้ตัวหนึ่ง และเครื่องบินฝ่ายเราลำหนึ่ง
    ยิงเอเลี่ยนด้วยจรวด 9 นัดจนหมดก็ยังไม่ตาย จุดนี้ต้องทำยังไง

ขอบคุณมากๆๆ เล่นมานานแล้วจุดนี้

ไปเอาปืนที่ิอยู่ในกล่อง เครื่องบินตก มายิงดิ

Comment

ตามนั้นจะจบแล้วนะนั่น

Comment

ผมเอาจะรวดยิ่งไป 9 นัดยังไม่ตายหรือยังมีปืนที่แรงกว่าอีก

Comment

เอ่อ ไปเอาปืนที่อยู่ในกล่องที่เครื่องบินตกยังอ่ะ แล้วก็ฆ่าไอตัวใหย่ 4 ขา แล้วเราก็ไปที่กล่องมันก็จะตักฉากไปครับ

Comment

เอาปืนอะไรคับเห็นมีปืนแรงๆ วางข้างกล่องก็มีจรวดกับปืนที่ใส่ลูกได้ 5 นัด

Comment

จำเป็นต้องยิงตรงปากหรือเปล่า

Comment

ไปเอาปืนในซากเครื่องบินลำใหญ่ๆครับ

แต่ผมไม่ได้ใช้นะ ผมใช้ปืนที่มีในตัวนี่แหละกระหน่ำเลย (ตอนนั้นไม่รู้ว่ามีปืนให้เก็บ หุหุ)

Comment

ได้ปืนทดลองมาแล้ว กระหน่ำยิงไปเลยครับ เอาแค่โดนตัวก็พอ ไม่นานเดี๋ยวก็ล้ม

Comment

ระยะปืนมันใกล้อยู่นะครับผมว่า เข้าไปหามันหน่อยละกัน

Comment

ถ้าหาปืนพิเศษไม่เจอ เอาปืนยิงระเบิด EMP นำร่องไปก่อน แล้วสอยด้วยปืน เดี๋ยวก็ร่วง

Comment

ตามนั้นครับ ยิงให้โดนตัวเดี๋ยวก็ล้ม

Comment

Originally posted by ERIN View Post
                          ถ้าหาปืนพิเศษไม่เจอ เอาปืนยิงระเบิด EMP นำร่องไปก่อน แล้วสอยด้วยปืน เดี๋ยวก็ร่วง
                          ผมลองดูแล้วนะแบบนี้ อัดเท่าไหร่ก็ไม่ตายครับ มันบังคับให้ใช้ปืนพลาสม่า นะผมว่า

Comment

ฆ่ามันได้แล้วแล้วก็จบเกมแล้วอะไรเล่นแค่ 2 ชั่วโมงจบแล้ว

Comment

ฆ่ามันได้แล้วแล้วก็จบเกมแล้วอะไรเล่นแค่ 2 ชั่วโมงจบแล้ว

Comment

Working...
                              X