Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ผมใช้ Gf6600 อยู่ มีเรื่องอยากถาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ผมใช้ Gf6600 อยู่ มีเรื่องอยากถาม

ตอน นี้ ผม ก็ ไม่ ได้ เล่น เกม อะ ไร นะ คัฟ นั่ง เล่น แต่ เนต แต่ ถ้า จะ เปลี่ยน การ์ด จอ จะ เปลี่ยน เอา 7900gs เลย ดี มั้ย หรือ รอ รุ่น หมั่ย ๆ ออก มา ก่อน ดี คัฟ เพราะ ไม่ ได้ รีบ เพราะ ยัง ไม่ ได้ เล่น เกม อะ ไร

รอค๊าบยิ่งซื้อช้ายิ่งมีเทคโนโลยีใหม่ๆแรงๆขึ้นเรื่อยๆแล้วราคาของตัวที่รองๆลงมาจะถูกลงๆถ้าไม่จำเป็นก็รอไปคับอนาคต7900อาจจะเหลือ2-3พันก๊ะได้นา v(^o^)o

Comment

มีเงินก็ซื้อได้ครับ หรือใว้รอซื้อตอนที่มีเกมมันส์ๆ แล้วอยากเล่นมากค่อยซื้อก็ดีครับ

Comment

ถ้าเปน PCI16X ยังมีอนาคตถ้าอัพ
        ถ้า AGP 8X ผมว่าเก็บเงินไว้ยกเครื่องใหม่ดีกว่านะ

Comment

Working...
        X