Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับปัญหากับเกม Gears of war

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับปัญหากับเกม Gears of war

ผมลง patch 1.1 ก็แล้ว 1.2 ก็แล้ว

ลดการ OC การ์ดจอก็แล้วลงวินโดเกมไลใหม่ก็แล้ว

ก็ยังไม่หายอาการนี้คับคือเล่นๆไปมันเด้งออกมาแบบนี้คับหรือไม่ก็จอมืดไปพอพับมาดูก็เป็นแบบนี้

อยากเล่นมากเลยคับผมพยายามแก้ไขมาสองวันละคับยังไม่หาย

ผมเคยเป็นแบบนี้สมัยผมเล่นอีมู PS2 แล้ว OC มากเกินคับพอลดลงมามันก็หายดี

แต่ครั้งนี้ไม่หายคับ

เป็นที่ไดรเวอร์ครับ ลองเช็ค คอร์เม็ม ตอนที่ยังไม่ได้ oc ดุว่ามันขึ้น fail หรือป่าว ถ้าขึ้นให้ลองหาไดรเวอร์ตัวเก่าลงแทนครับ แล้วก็พยายามปิดค่าต่างๆของไดรเวอร์ดูด้วยครับ

Comment

มันเป็นอยู่เกมเดียวอะคับเกมอื่นไม่เป็น Grid,DMC4,Spore,Fifa09,PES2009DEMO ตอนนี้ผมใช้ 8.8 อยู่คับ

ตอนผมใช้ 8.9 Grid ภาพแตกผมเลยมาใช้ 8.8 แต่ผมยังไม่ได้ลอง Gears of war กับ Driver 8.9 นะคับเด๋ว

ผมจะลองดูกับ 8.9 ดูคับ(จะลองไม่ยอมเล่น Grid ดู)

ปล.ไม่ OC มันก็เป็นเหมือนกันคับแถมเป็นไวกว่าตอน OC อีกคับ - -"

Comment

ตอนลงเกมเสร็จแล้ว ในโฟเดอร์เกม มีอันนึงชื่อ Binaries ในนั้น มันมี ไดร์เวอร์ อะครับ ลองลงตัวนั้นดู ผมเคยเป็นลองลงแล้วหายนะ ผม ของก๊อป นะ หุหุ

Comment

ผมลองใช้ Driver 8.9 คิดว่าหายแล้วคับเรื่อง เด้งออกมา แต่ภาพมันเป็นคลื่นพอจะมีวิธีแก้ไหมคับ

Comment

ผมถามอีกต่อละกันนะคับมีวิธีแก้ Grid ภาพแตกไหม - -" ลง Driver 8.9 แล้วภาพแตกอะ

ถามใน บอร์ด ปํญหา Driver ATI ไม่มีคนตอบ อะ
            Last edited by Milano; 12 Oct 2008, 20:09:35.

Comment

Working...
            X