Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านซ่อมลำโพงคอมฝีมือดีๆไม่แพงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านซ่อมลำโพงคอมฝีมือดีๆไม่แพงหน่อยครับ

พอดีลำโพง JBL ของคอม ดอกมันคงถึงแก่อันควรแล้ว

ประกันหมดนานแล้วของ A&L ไม่อยากยกไป A&L เพราะราคาค่าซ่อมเกรงจะแพงเวอร์

มีร้านซ่อมฝีมือดีๆพอจะแนะนำไหมครับ เอาแถวๆพันทิพยิ่งดี

ดันก่อนนอน

Comment

อีกทีน่า

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ส่ง0ดีกว่าครับ ก่อนหน้านี้ผมเอาลำโพงของ infinity ไปซ่อม เสียงเปลี่ยนไปเยอะเลยครับ สงสัย VoiceCoil ไม่ได้สูตร

Comment

ที่รู้จักก็มีแต่ อู้ด บ้านหม้อ กับ ร้านตรงสะพาน ตลาดโชคชัย 4 ครับ

Comment

Working...
            X