Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ 7300 7600 7900 จะตกแล้วจริงหรือ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ 7300 7600 7900 จะตกแล้วจริงหรือ??

ตอนนี้ 7300 7600 7900 จะราคาตกแล้วหรอคัฟ เหนหลายๆเวบพูดถึง 8300 8600 อยู่หลายเวบ เหนบอกราคาเท่าๆกันด้วย เปน Dx10 ด้วย แล้วผมก็ลองไปเชคราคา จากเวบนอก 8300 8600 ราคาเท่า 7900 เลย อย่างงี้ควรหยุดไว้ก่อนดีมั้ยคัฟ ก่ะลังจะซื้อ 7900 พอดี เหนอย่างงี้เลยหยุดคิดก่อน

ขึ้นอยู่กับว่าคุณอยากเล่นคอมเลยหรือจะเอาไว้รอเล่นที่หลังครับ ถ้าอยากเล่นเลยก็ต้องทำใจครับ

Comment

ถ้าไม่รีบใช้ก็ยังไม่ต้องซื้อสิครับ ง่ายๆ ถ้ารอได้รอเลยผมคิดว่ายังไงราคามันลงแน่ๆ แนนอน

Comment

เดียวพอ ซื้อ 86/83 บริษัทก็ป่อย 9800 ออกมาอีก งานนี้ซื้อปุบก็ตอรุ่นปับทั้งปี อิอิ

Comment

น้าน นา สิ

Comment

รอ8 ซีรี่ดีกว่าคับ ^^

Comment

เมื่อราคาเท่าๆกันมี dx10 คนจะหันไปเล่นซี่รี่ 8 หมด และนั่นหมายถึง การลดราคาซี่รี่ 7 ลงมาครับ หรือบางรุ่นจะต้องหายไปเลิกทำตลาดครับ ส่วน ซี่รี่ 6 คงจะหายหมดตลาดก็งานนี้แหละครับ

Comment

ผมซื้อเดือนที่แล้ว เดือนนี้ราคาตก

คุณซื้อเดือนนี้ เดือนหน้าราคาตก

คนซื้อเดือนหน้า ราคาก็ตกอีก

ของอย่างงี้อยู่ที่ใจคับ ซื้อก่อนได้แพง ซื้อแพงได้ก่อน ใช้คุ้มก่อนคับ ผมไม่รอให้ตกรุ่นแล้วซื้อแน่นอนคับ

ผมใช้ winfast 7900 gs อยู่ ผมพอใจแล้วครับ ได้ใช้ตอนที่กะลังนิยม เล่นเกมไม่กระตุกปรับสุดได้ แค่นี้ก็เป็นความสุขทางใจแล้วครับ

Comment

Working...
                X