Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B 775 ใช้ซิงค์ไหนดีครับถึงจะถนอม E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B 775 ใช้ซิงค์ไหนดีครับถึงจะถนอม E8400

ซิงค์เดิมมันจะเดิมไปไหม ประมาณนี้เลย อยากให้ใครที่มีความรู้ดี ๆ มาแนะนำซิงค์ให้ ราคาย่อมเยานะครับ

ตัวที่แถมมา ถ้าไม่ OC ก็โอเคนะ ไม่มีปัญหา แต่ถ้า OC ก็เปลี่ยนซะหน่อยลดควมมร้อนลงเยอะัเลย ใช้ตัวละพันกว่าก็โอเคแระ

Comment

TL 120 TrueBlack
      V8

Comment

ถ้าใช้เดิม ๆ ไม่ oc ซิงค์เดิมนั้นละ ดีสุด (ไม่เสียตัง)

Comment

อิอิ ครับ

Comment

ถ้า E0 ซิงค์เดิมๆ ใช้ไฟเดิมๆ(หรือบวกนิดหน่อย) ใช้งานที่ 4G ก็ไหวงับ .... ดูองค์ประกอบของอุณหภูมิภายนอกด้วยละกัน

Comment

Working...
            X