Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดู X3100 กับ GeForceGo7300 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนดู X3100 กับ GeForceGo7300 ครับ

สงสัยค่าหลายๆค่า ของ GeForceGo7300 ผมมากเลยครับ

ทำไมค่าต่างๆมันน้อยจนน่าตกใจ

รบกวนอธิบายได้รึเปล่าครับ

ว่าค่าต่างๆนั้น คืออะไรบ้าง

ขอบคุณครับ

X3100 บน Notebook จะไปเอาแรมระบบมาเพิ่มเองครับ รวมเป็น 250M ค่าที่เห็นจากGPUถูกแล้ว และ ส่วน7300 ของ Acer ก็ประมาณนี้นะครับ

Comment

รวมถึง Pixel Fillrate , Texture Fillrate ด้วยใช่มั๊ยครับที่ว่าเป็นปกติของ Acer

มันน้อยกว่า X3100 เยอะมากเลยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

เป็นปกติของ GeForce Go 7300 ครับ

Comment

อย่าเอาไปเปรียบเทียบกับการ์ดจอของพวกแลปทอปครับ
          อย่างพวก 8600M ลองดูสเปคดีๆ แล้วก็เท่ากับ 8500 ของแลปทอปเอง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X