Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องเพิ่มแรม ASUS P5VD2-MX ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องเพิ่มแรม ASUS P5VD2-MX ครับ

M/B ASUS P5VD2-MX
    ตามสเปกแจ้งไว้ DDRII 533/400
    ตัวเก่าเป็น DDRII 256M/533
    .
    ถ้าผมจะเพิ่มอีกตัว เป็น DDRII 1G/800 จะใช้ได้หรือเปล่าครับ ?
    หรือว่าควรจะเพิ่ม เป็น DDRII 1G/667 จะดีกว่า ครับ ?
    (แน่นอนว่า จะวิ่งที่ 533 เท่านั้น... อันนี้เข้าใจ ครับ)
    คือ เกรงว่า ถ้าเป็น บัส-800 แล้วจะมีปัญหาในการใช้งานหรือไม่ครับ ?
    .
    ขอคุณล่วงหน้า สำหรับคำตอบ ครับ
Working...
X