Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกจากลำโพง Eacan A500L แล้วมีตัวไหนดีเท่ามันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกจากลำโพง Eacan A500L แล้วมีตัวไหนดีเท่ามันไหมครับ

นอกจากลำโพง Eacan A500L แล้วมีตัวไหนดีเท่ามันไหมครับ
    ผมหาตามเว็บและร้านหมดแล้ว ไม่มีซักร้าน - -"

ผมเลยตัดในจากมาแล้วครับ ว่าจะหามาลองตัวอื่นดูมั่ง แล้วตัวไหนที่ใกล้ๆกันมั่งครับเสียง
    และสวย
    ไม่ชอบแบบเป็นดอกลำโพงนะครับ (ที่ตัวซับ) ชอบเป็นรูครับ

ขอบคุณครับ แล้วจะหาสั่งทางเว็บได้ที่ไหนมั่งครับ ขอราคาไม่เกิน 2500-2700 นะครับ

แต่ถ้ามีเว็บสั่ง A500L ก็พร้อมรับมันครับ -*-

ตามสเปคที่บอกมาก็มี x3 ละท่าน นอกนั้นมันก็ เห็นดอกลำโพงหมด

Comment

ดีนะเรา ได้มาตัวนึง ลงทุนไปหิ้วมาจากเซียร์เลย แล้วเคยไปดูที่เซียร์ยังคับ แต่ผมก็ไม่ได้ไปนานแล้วและ

Comment

ไม่เคยครับ บ้านไม่ได้อยู่กรุงเทพ

มีเว็บสั่งลำโพง Microlab X3 2.1 ไหมครับ

Comment

A500L หมดทุกที่คับ advice เซียร์ ฟอร์จูน

Comment

A500L เดินหาในเซียร์ดูครับ เหมือนจะเห็นแว้บๆ เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา

Comment

ไปเดินหามา ไม่เจอเหมือนกันที่พันทิพ เลยได้ Microlab X3/5.1 มาแทนอะ เกะกะโต๊ะจังคับ - -"

Comment

แล้วมีเว็บสั่งไหมครับ x3/2.1
                ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ

Comment

แล้วถ้าเทียบกับ
                  A500L
                  A600II ละครับ ใครเทพกว่ากัน แต่ไม่ชอบเลย มันไม่เป็นรูเสียงออกมามันเป็นดอก

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                    A500L
                    A600II ละครับ ใครเทพกว่ากัน แต่ไม่ชอบเลย มันไม่เป็นรูเสียงออกมามันเป็นดอก

แต่ 500 ใช้คู่ 2ZS ฟังได้หลายแนวนะ เพราะด้วย
                    Last edited by reezabza; 16 Oct 2008, 18:09:44.

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                      A500L
                      แนวเสียงคล้ายๆกะน a500L เบสเป็นก้อนกว่า เปิดดังๆ a500L เบสมันพล่ากว่า ต้องลดเบสลง

รวมๆผมชอบ a600 II มากกว่าครับ

Comment

A200II 2.1 ใช้อยู่ดีเหมือนกัน เบสนุ่มกว่า กลางแหลมเด่น

Comment

Originally posted by leahlover View Post
                          แนวเสียงคล้ายๆกะน a500L เบสเป็นก้อนกว่า เปิดดังๆ a500L เบสมันพล่ากว่า ต้องลดเบสลง

รวมๆผมชอบ a600 II มากกว่าครับ
                          ง่ะ แสดงว่าที่ผมบอกไป ผิดอะจิ ขอลบก่อนละกัน

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

แต่ถ้าเทียบ
                            X3 2.1 กับ A600II ล่ะครับ ไม่เกี่ยวกับ 500L ละทีนี้

Comment

เว๊ปสั่ง X3 ครับ
                              http://www.weloveshopping.com/templa...42&shopid=1691

Comment

Working...
                              X