Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นกับจอที่เหมาะกับงานกราฟฟิค(photoshop)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นกับจอที่เหมาะกับงานกราฟฟิค(photoshop)

สวัสดีครับเพื่อนๆชาว overclockzone ทุกท่านครับ ขอรบกวนนิดนึงนะครับ เนื่องจากหน้าจอคอมผมได้ระเบิดไปในคืนวันเสาร์ครับ เลยอยากจะหาซื้อจอใหม่สักตัว ทำงานด้านphotoshop เป็นส่วนใหญ่ครับ พอจะแนะนำจอคอมดีๆ งบ5000-+1000 ที่เหมาะกับงานกราฟฟิค งามๆสักนิดหน่อยครับ

^^ขอบคุณครับ

เล็งacer lcdจอแก้วไว้แต่เป็น wide screen ครับไม่ทราบว่าดีหรือไม่ รบกวนด้วยครับ

acer จะดีหรอ

Comment

จอแก้วไม่เหมาะเลย แนะนำหาจอด้านดีกว่าครับ

Comment

Working...
      X