Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASRock K10N78FullHD-hSLI กับ ECS GF8200A Black Series กับ ECS A780GM-A Black Series

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASRock K10N78FullHD-hSLI กับ ECS GF8200A Black Series กับ ECS A780GM-A Black Series

ท่านใดใช้ ASRock K10N78FullHD-hSLI กับ ECS GF8200A Black Series กับ ECS A780GM-A Black Series แตกต่างกันอย่างไร ช่วยเปรียบเทียบด้วยครับ กำลังจะซื้อ

MB ECS A780GM-A V1.1
    PCI HD3850 Super Palit 512 MB
    Ram Kingston 1024*2
    ของผมแค่นี้ก็ว่าสุดยอดแล้วนะพอใจในราคาสุดประหยัดแรงพอควร

Comment

cpu 4800+

Comment

ASRock K10N78FullHD-hSLI

Comment

ยังไม่เห็นมีขายเลยตอนนี้

Comment

มันมาระลอกนึง แล้วก็หายไป

Comment

คุณภาพตามราคา

Comment

Big IT ไงครับ มาแล้วในเวปไม่มีหน้าร้านมีแล้วครับ เสรี ทั้ง2 สาขา มาแล้วครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  Big IT ไงครับ มาแล้วในเวปไม่มีหน้าร้านมีแล้วครับ เสรี ทั้ง2 สาขา มาแล้วครับ
                  ราคาเท่าไรครับ พอทราบมั้ย

Comment

2300

Comment

ในพันทิพย์ไม่มีสาขาไหนมีของ เคยถามร้าน BigIT เค้าบอกว่าต้องสั่ง

กลัวขายดีหรือไงไม่รู้

Comment

วันนี้ 15/10/2008 เวลา 14:10 น. ผมโทรไปถามที่พันทิพย์ไม่มีของจริงๆด้วย...เซ็งเป็ดเลย

คุณวิกรครับ ที่เสรี มีชัวร์ใช่ไหมครับ ผมคงต้องระเห็ดไปที่นั่นแล้วครับถ้ามีของ

Comment

โทรไปทำไรครับ พันทิพย์ เสียเวลา โทรที่นี้ครับ แล้วถามเลยว่ามีอยู่ที่ใหนบ้าง สต๊อกมันออนไล

บริษัท คอมเซเว่น อินเตอร์เนชันแนล จำกัด
                          2545 ถ.เพชรบุรีตัดใหม่ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม. 10250
                          โทร: 0-2714-5888

เสรีมี ของ มี2สาขา สาขาละ 2 ตัว ผมยังรู้เลย ผมก็โทรเหมือนกัน

Comment

โทรไปทำไรครับ พันทิพย์ เสียเวลา โทรที่นี้ครับ แล้วถามเลยว่ามีอยู่ที่ใหนบ้าง สต๊อกมันออนไล

บริษัท คอมเซเว่น อินเตอร์เนชันแนล จำกัด
                            2545 ถ.เพชรบุรีตัดใหม่ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม. 10250
                            โทร: 0-2714-5888

เสรีมี ของ มี2สาขา สาขาละ 2 ตัว ผมยังรู้เลย ผมก็โทรเหมือนกัน

Comment

ทำไมไม่เอา A780FullDisplayPort เข้ามาด้วยหว่า มีแต่Nvidia

Comment

Working...
                              X