Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะรอ nehalem ดีมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สอยไปก่อนแล้วค่อยมาขายทีหลัง

Comment

e5200(ocซัก3.2น่าจะสบายๆ) ก่อนก็ดีนะคับ แล้ว i7 ค่อยรออีก 2 ปีแล้วสอยก็ดีนะ รอมานซอยรุ่นเยอะๆก่อน(ราคาถึงจะถูก)

Comment

รอครับ ถ้าเงินถึง เพราะของใหม่มา มันราคาเเพง เวอร์โคด คือไม่ใช่อะไร ผมอยากดูผลเทส ครับ ฮ่าๆ เราไม่มีปัญญาซื้อเเค่ ddr3 ก้อจุกเเล้ว เเล้วถ้าให้ดีต้องซื้อ 3ตัวอีก อ๊วก ครับ ลมจะใส่เอา

Comment

ไม่รอครับ แพงเกิน

Comment

อีก2ปีค่อยว่ากัน......ดูอย่าง9800gtx+สิใหม่ๆราคาเท่าไหร่ แล้วตอนนี้ละฮาๆ (ถ้าท่านไม่มีปัญหาเรื่องเงินทองซื้อไปเลยครับท่านเพื่อความสะจายยยยยยยยยยยย)

Comment

Working...
            X