ช่วยแนะนำ UPS ให้ผมหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ช่วยแนะนำ UPS ให้ผมหน่อยครับ

Banned

Default ช่วยแนะนำ UPS ให้ผมหน่อยครับ

ตอนนี้ผมยังไม่ได้ซื้อ ผมกลัวเครื่องมันจะพัง ตอนที่ไฟมันตกบ่อยๆ ช่วยแนะนำให้ผมซักตัวนะครับ แล้วพี่ๆใช้ของอะไรกันเหรอครับ แล้วกี่วัตท์เหรอครับ แนะนำผมทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

นี่ Spec ของผมครับ
    Motherboard : Asus M2 Crosshair
    CPU : AMD Athlon X2 3800+
    CPU Cooler Fan : Asus Silent Knight
    RAM : Kington KVR667D2N5/512 *2 512 Mb. Dual Channel
    VGA : Asus EN7600GS Top Silent/HTD/512M Reverse cool GF7
    Hard Disk : Seagate 250GB Serial ATA II 300 - 7200RPM Cache 8 MB
    DVD-Rom : Asus DVD-E616A3
    DVD-RW : Asus DRW-1608P3S

OverclockZone Member ~BluesKY~'s Avatar

บ้านผมไม่เคยใช้เลยครับ ไฟติดๆดับก็ดี จาด้ายของใหม่ยกชุดสักที แหะๆ
    แต่ที่เห็นมียี่ห้อหน่อยคงเป็น dediced รัยนั่นแหละ

OverclockZone Member yoshiki2006's Avatar

ลองดูวิธีเลือกซื้อดูครับ เผื่อช่วยได้

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=30536

เอาสัก 500 watt ก็ ok ละเผื่อเสียบอุปกรณ์อย่างอื่นได้ด้วย

Bookmarks

Bookmarks