Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหาเวลาที่เล่นเกมเเร้วจอดับอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหาเวลาที่เล่นเกมเเร้วจอดับอ่ะคับ

คือถ้าเปนเกมที่ ภาพละเอียดๆหน้าจอมานจะดับไปเรยอ่ะคับ แต่เปลี่ยนจอเเร้วก้อยังเปนอยู่น่ะคับ แร้วพอลองเเกะด้านข้างออก มานก้อเล่นได้นานขึ้นอ่ะคับแต่ก้อยังดับอยู่ สาเหตุน่าจะมาจากอ่ะไรคับ ช่วยบอกทีน้า คับ

แกะด้านข้างนอก ไม่ทราบว่าแกะ อะไรครับ งง ครับ

Comment

แกะด้านนอกหมานถึง ฝาเคส หรือ อะไรงับ

Comment

เคสน่ะคับ เปลือยมานน่ะคับ ขออภัยคับ

Comment

Originally posted by nosmoking17 View Post
          คือถ้าเปนเกมที่ ภาพละเอียดๆหน้าจอมานจะดับไปเรยอ่ะคับ แต่เปลี่ยนจอเเร้วก้อยังเปนอยู่น่ะคับ แร้วพอลองเเกะด้านข้างออก มานก้อเล่นได้นานขึ้นอ่ะคับแต่ก้อยังดับอยู่ สาเหตุน่าจะมาจากอ่ะไรคับ ช่วยบอกทีน้า คับ
          เกี่ยวกับความร้อนมั่งครับ
          ใช้การ์ดจอรุ่นอะไรครับ
          อุณภูมิ อยู่ที่เท่าไรครับ

Comment

น่าจะความร้อนนะครับเท่าที่ดูจากการพิมพ์ ลองเอาพัมลมจ่อเลยครับ ถ้าหายแสดงว่าเป็นที่ความร้อนแน่นอนครับ

Comment

ขอรายละเอียดเกี่ยวกับสเป็ค และอุณหภูมิด้วยครับ

Comment

Working...
              X