Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 2000 อยากได้ลำโพงแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 2000 อยากได้ลำโพงแนะนำหน่อยครับ

มีงบ อยู่ 2000 อยากได้ลำโพงดีดีสักตัวครับ ตอนนี้รู้จักแต่ยี่ห้อ creative ครับ ไม่รู้ว่ามียี่ห้อใหนที่ดีกว่านี้ในราคาที่ใกล้เคียงกันหรือปล่าวครับ การใช้งาน ก็เน้นฟังเพลง เป็นหลักครับ แนว ร็อกฮาร์ดร็อกอะไรประมาณเนี้ยคับ เล่นเกมส์บ้าง แล้วก็ดูหนังบ้างครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Microlab X3/2.1 โล้ดดด

Comment

Originally posted by jooks View Post
      มีงบ อยู่ 2000 อยากได้ลำโพงดีดีสักตัวครับ ตอนนี้รู้จักแต่ยี่ห้อ creative ครับ ไม่รู้ว่ามียี่ห้อใหนที่ดีกว่านี้ในราคาที่ใกล้เคียงกันหรือปล่าวครับ การใช้งาน ก็เน้นฟังเพลง เป็นหลักครับ แนว ร็อกฮาร์ดร็อกอะไรประมาณเนี้ยคับ เล่นเกมส์บ้าง แล้วก็ดูหนังบ้างครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
      งบนี้ ต้องบอกว่า ครีเอทีพสู้ไม่ได้เลยเกือบทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ 5555555555

x3 แพงกว่างบที่ให้มาราคามัน 2500 บาท

ไม่ก็ eacan a500L หรือ eacan a600II อยู่ในงบพอดี

Comment

x3 ที่เซียร์ด้านหลังครับ 2350

Comment

x3 พันทิพ 2300 ครับร้านชั้นสี่ ป้านร้านสีชมพู pc อะไรสักอย่าง

Comment

creative สู้ได้ก็รุ่นบนๆ รุ่นล่างๆ ...

Comment

ครับ ขอบคุณทุกคำตอบคับ แล้วอยากถามต่ออีกนิดนึงนะ คือว่าถ้าให้เลือก ระหว่าง x3 Vs eacan 500L Vs eacan 600II Vs eacan a200 5.1 gold ถ้าเทียบกันจะเลือกอันใหนดีคับ พอดีเห็นตัวลำโพงของ a200 5.1 แล้วสวยดีชอบ แล้วก็ราคามันก็แพงกว่า x3 ไม่กี่ร้อยเลยไม่รู้ว่าแบบใหนจะคุ้มกว่ากันคับ ไม่รู้ว่าเอามาเทียบกันได้รู้ปล่าว

Comment

Originally posted by jooks View Post
                ครับ ขอบคุณทุกคำตอบคับ แล้วอยากถามต่ออีกนิดนึงนะ คือว่าถ้าให้เลือก ระหว่าง x3 Vs eacan 500L Vs eacan 600II Vs eacan a200 5.1 gold ถ้าเทียบกันจะเลือกอันใหนดีคับ พอดีเห็นตัวลำโพงของ a200 5.1 แล้วสวยดีชอบ แล้วก็ราคามันก็แพงกว่า x3 ไม่กี่ร้อยเลยไม่รู้ว่าแบบใหนจะคุ้มกว่ากันคับ ไม่รู้ว่าเอามาเทียบกันได้รู้ปล่าว
                ถ้าจะเอาแบบ 5.1 หรือ 2.1 ละครับ
                ถ้าจะเทียบมันต้องรุ้นเท่ากันอะครับ

Comment

SAAGท่าน ไม่เกิน2000 แน่นอน

Comment

ผมขายCreative I-trigue 3400 อยู่ 2200บาท สนมั้ยครับ
                    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=311691

Comment

Working...
                    X