Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winfast 9800GTX+ ASUS 9800GTX+ 9800GTX+Pro ทำไมมันขาดตลาดจังอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winfast 9800GTX+ ASUS 9800GTX+ 9800GTX+Pro ทำไมมันขาดตลาดจังอ่ะคับ

Winfast 9800GTX+
    ASUS 9800GTX+ 9800GTX+Pro ทำไมมันขาดตลาดจังอ่ะคับ

แล้วมันจะมีของเข้ามาวันไหน อ่ะคับ อยากได้อยากได้

ดันๆๆ อยากรู้ ประมาณซักอาทิตย์ 2อาทิตย์นี้พอจะมีของเข้ามาป่าว ขายการ์ดจอกะว่าจะไปซื้อใหม่ ดันไม่มีของอีก

ไอ้ยี่ห้อที่ไม่ชอบดันมีเกลื่อน

เซ็งโคตร.......

Comment

ของห่วย ขายยาก เลยไม่เอามาขาย (มั้ง)

Comment

ระหว่าง 9600GT Matrix http://overclockzone.com/Lightron/20...rix/index.html

กับ 9800GT อันไหนมันแรงกว่ากัน แอบเล็ง 9600GT Matrix
        Last edited by tiatia; 16 Aug 2010, 12:44:29.

Comment

ของมันขายดีอะคับทำไงได้ 555+

Comment

Originally posted by tiatia View Post
            ระหว่าง 9600GT Matrix http://overclockzone.com/Lightron/20...rix/index.html

กับ 9800GT อันไหนมันแรงกว่ากัน แอบเล็ง 9600GT Matrix
            เงียบจ๋อย

Comment

เจ้า Matrix น่าจะเย็นกว่าแต่ 9800 คิดว่าเร็วกว่าเพราะมันคือ 8800GT

Comment

Matrix สวยมากครับท่าน
                สวยจนอยากจะย้ายค่ายเลยครับ

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
                  เจ้า Matrix น่าจะเย็นกว่าแต่ 9800 คิดว่าเร็วกว่าเพราะมันคือ 8800GT
                  ขอบคุงม๊ากกกกกกกกก ก๊าบบบ
                  Originally posted by LineBacker View Post
                  Matrix สวยมากครับท่าน
                  สวยจนอยากจะย้ายค่ายเลยครับ
                  ถ้าซัก อาทิตย์ก็จะทนต่อไปครับ

ถ้าไม่มีคงต้องสอย Matrix ล่ะค๊าบงานนี้

Comment

ของมันดี ยังไงก็ขายได้

Comment

ขายดีไงครับ ราคาลงมาพอๆกับ 4850 แถมซิงค์ก็ดีกว่า 4850 (ตัว ref.) ก็น่าซื้ออยู่นะ

Comment

9600GT นี้รู้สึกจะมีเทคโนโลยีมาแจมด้วยเยอะแยะเหลือเกิน จนบางทีรู้สึกเสียดาย
                        ไม่ได้ว่า 9600GT ไม่ดีนะครับ แต่คิดว่าเทคโนโลยีบางอันของมันเกินความจำเป็นกับมันไป
                        หรือเพราะมันเป็นการ์ดที่ขายดีสุด!!

Comment

Originally posted by Hector View Post
                          ของมันดี ยังไงก็ขายได้
                          Originally posted by Farid1412 View Post
                          ขายดีไงครับ ราคาลงมาพอๆกับ 4850 แถมซิงค์ก็ดีกว่า 4850 (ตัว ref.) ก็น่าซื้ออยู่นะ
                          Originally posted by UnderoatZ View Post
                          9600GT นี้รู้สึกจะมีเทคโนโลยีมาแจมด้วยเยอะแยะเหลือเกิน จนบางทีรู้สึกเสียดาย
                          ไม่ได้ว่า 9600GT ไม่ดีนะครับ แต่คิดว่าเทคโนโลยีบางอันของมันเกินความจำเป็นกับมันไป
                          หรือเพราะมันเป็นการ์ดที่ขายดีสุด!!
                          ขอบคุณค๊าบบ

มีใครรู้ป่าวว่าจะมีของเข้ามาวันไหน

Comment

ก้สอย 8800GT ก็ได้นิครับ หรือ 9800GTX ผมเห็นแถวตะวันนาของก็เยอะนะของ Winfast กับ XFX แล้วก็ Inno3d เกลื่อนเลยครับ - -" 4850 ก็ได้แต่ถ้าอยากได้ก็รอเดี่ยวคงมีของครับ

Comment

9600GT Matrix นี่ถ้าอยากแรงตัดทิ้งในตัวเลือกไปเลยครับ (ประสิทธิภาพต่อราคา) แต่ถ้าอยากหล่อเป็นตัวเลือกที่น่าสนที่สุดเลย

9800GTX+ ไม่น่าจะหายากนะ ผมไปพันทิพย์มาเมื่อวันเสาร์เห็นแวบๆอยู่หลายร้านเลย

Comment

Working...
                              X