Announcement

Collapse
No announcement yet.

เผลอลบ Account ใน Mac Mail 3.0 กู้กลับมาไงดีครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เผลอลบ Account ใน Mac Mail 3.0 กู้กลับมาไงดีครับ?

ท่านใดมีวิธีแก้บ้างครับ อยากได้ Account เดิมกลับมาเพราะเผลอลบไปแล้วมันพาล ลบ ข้อมูล เมล์ใน Inbox กับ Sent Mail ไปด้วย และผมลืมเปิดตัว Time Machine

ขอความกรุณาด้วยครับ ช่วยผมด้วยเุถิดครับมีข้อมูลเมล์สำคัญๆ จากลูกค้าเยอะมากเลย
    T_T

รู้สึกมันมีโปรแกรมนึงใช้กู้ข้อมูลที่ลบไปแล้วได้ แต่ผมจำชื่อไม่ได้อ่ะ รอคนจำได้มาบอกอีกทีนะครับ เอาใจช่วยครับ

Comment

Working...
    X