สเป็คเก่า ๆ แบบนี้ลง OSX ได้มั๊ยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: สเป็คเก่า ๆ แบบนี้ลง OSX ได้มั๊ยครับ

OverclockZone Member raiderpipe's Avatar

Default สเป็คเก่า ๆ แบบนี้ลง OSX ได้มั๊ยครับ

คือว่ามี Macbook อยู่แล้ว แต่อยากให้ PC ตั้งโต๊ะเป็น OSX ดูมั่ง ซึ่งสเป็คก็เก่าพอดูอยากลองทะลึ่งเผื่อฟลุค

เสป็คนะครับ
    CPU : P4(775) 3.0GHz 530
    MB : Asrock 775i65G
    Ram : 1G Buss 400
    VGA : Readion 9550 128MB

สเป็คเชย ๆ แบบนี้อยากลองแต่ยังไม่ค่อยมั่นใจ รบกวนดูให้ทีนะครับผม

OverclockZone Member panut3617's Avatar
    ลาดพร้าว โชคชัย4

ลงได้ครับ แต่ต้องแรม2gน่าจะดีครับ

OverclockZone Member cupidnior's Avatar

ลงได้ สบายๆๆครับผม

OverclockZone Member wangtrirat's Avatar
    ฟิล์ม ภาพยนต์ MPV RSU

i65G 478 ยังลงได้เลยคับ นี่ 775 ฉลุย

OverclockZone Member raiderpipe's Avatar

Quote Originally Posted by wangtrirat View Post
    i65G 478 ยังลงได้เลยคับ นี่ 775 ฉลุย
    แล้วพวกไดร์เวอร์อุปกรณ์มันจะผ่านนะครับ หมายถึงแลนด์ออนบอด หรือ การ์ดจออะไรพวกนี้อะครับ

Bookmarks

Bookmarks