Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเสียงที่ PSU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเสียงที่ PSU

งงครับ

พอเลื่อนทาสบาร์ หรือเลื่อนหน้าต่างโปรแกรม หรือเวลาเลื่อนภาพ

PSU มีเสียงจี๊ดๆ ครับ แต่ถ้าอยู่เฉยๆไม่เป็น

มันเป็นอะไรหรอครับ เสียหรือป่าวอาการแบบนี้ ต้องเอาไปเคลมไหมครับ

ตอนซื้อมาตอนแรก ใช้ไปอาทิตหนึ่งก็ไม่เป็นครับพึ่งจะมาเปน

ผมใช้TAGAN TG500

การดจอ 4850TOP

นอกนั้นตามลายเซนครับ.......ช่วยตอบหน่อยครับ....กลัวระเบิด
    Last edited by aun002; 14 Oct 2008, 20:13:57.

ตอนนี้รู้สึกมันระบาดจริงๆ อิอิ รวมเป็นกระทู้ใหญ่ๆเลยมะค๊าบ

Comment

เอาไปเคลมได้ป่าวครับ

Comment

ช่วยตอบหน่อยนะครับไคเปนบ้าง แก้ยังไงครับ หรือต้องส่งเคลมอย่างเดยว

Comment

7 วันแรกที่ซื้อเปลี่ยนได้สบายครับ หลังจากนั้นนี่ขึ้นอยู่กับการพิจารณาของทางร้าน หรือ ของทางบริษัทประกันที่นำเข้ามาขาย

Comment

ช่วยหน่อยค๊าบ

Comment

ปกติ

Comment

น่าเอาไปปักหมุดพร้อม C1E / RAM 4 GB+

Comment

ตกลงมันเปนอะไรกับอุปกร์อื่นๆหรือตัวPSUเอง ไหมครับเนี่ย ชักไม่มั่นใจ

Comment

Originally posted by aun002 View Post
                    ตกลงมันเปนอะไรกับอุปกร์อื่นๆหรือตัวPSUเอง ไหมครับเนี่ย ชักไม่มั่นใจ
                    เป็นที่ psu ครับ เป็นกันเยอะมาก โดยเฉพาะ tagan u38 600

จนกลายเป็นว่า ตัวไหนไม่มีเสียงจี่ ตัวนั้นเป็นของเก้

Comment

จดไว้ในลิสส์ของที่จะซื้อพอดีเลย...tagan u38 600...-------แหะ แหะ

Comment

ปกติครับ อย่ากังวลเลยครับ

Comment

bz600 ผมก็เป็นนะ มีเสียงบ้าง เงียบบ้าง ผมว่ามันไม่เป็นอะไร

Comment

ลองเอาไปเคลมแล้วครับ เพราะมันดังมากๆ เวลาเล่นเกม ขนาดพัดลมว่าดังแล้วนะครับ หุหุ

Comment

Originally posted by aun002 View Post
                              ลองเอาไปเคลมแล้วครับ เพราะมันดังมากๆ เวลาเล่นเกม ขนาดพัดลมว่าดังแล้วนะครับ หุหุ
                              ได้ตัวใหม่มายังคับ เสียงเงียบไหมคับ

Comment

Working...
                              X