Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับบบ ใส่ PCMCIA แล้ว จอฟ้าทันทีเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับบบ ใส่ PCMCIA แล้ว จอฟ้าทันทีเลยครับ

ลงวิสต้าแล้ว ลง Driver เรียบร้อย จากนั้นก็ใส่แอร์การ์ดของ Hutch Huewei E321 พอใส่เสร็จปุ๊บ ก็ขึ้นจอฟ้าเลยครับ พอ restart ก็ขึ้นเหมือนเดิม แต่ถ้าถอดออก ก็ไม่เป็นครับ

แก้ไขยังไงดีคับบบบ ต้องลงวินโดว์ใหม่หรือเปล่าคัรบ T_T

ดันครับบบ

Comment

น่าจะลง driver ไม่ครบนะครับอาการแบบนี้ ลองเข้าไปเช็คที่ Device Manager ว่ามี
      driver ตัวไหนมีปัญหา

Comment

ลงครบหมดแล้วครับ ก่อนหน้านี้ก็เคยใช้ได้ปกติครับ พอลงวินโดว์ใหม่ ก็เป็นเลย

Comment

Working...
        X