Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิการ์ดจอ !!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิการ์ดจอ !!!!!

พอดี การ์ดจอของผม อุณหภูมิปกติ 61 องศา แต่เวลาเล่นเกมส์ ขึ้นไป 80 กว่า อย่าทราบว่า อุณหภูมิปกติหรือเปล่า หรือว่าร้อน เกินไป

ผมใช้การ์ดจอ รุ่น Galaxzy 9600 GSO OC 194 bit 384 M

สำหรับรุ่นนี้แล้วค่อนข้างร้อนนะ แต่ตัว GPU ยังรับไหวอยู่

Comment

ร้อน ใช้ได้เลยล่ะท่าน

Comment

ร้อนครับ ของเพื่อนผม9600GSOของgigabyteเย็นกว่าครับ

Comment

ของผม 4850 ยังแค่ 53 เองครับ

Comment

ของผม 4850 ยังแค่ 53 เองครับ

Comment

ชิวๆ
              อยากเย็นลงมา ก็ปรับรอบพัดลมให้สูงขึ้นไปอีก

Comment

3650 ddr3 กากๆของผม ธรรมดา 47-49 full 60 ...... ร้อนอ่ะ (เปิดเคส ออกพัดลมจ่อๆ)

Comment

ของผมก้อเท่าเนี้ย สงสัยต้องไปหาพัดลมมาเป่าช่วยซะแหละ

Comment

คือผมอยากถามพวกเพื่อนๆอย่างนึงว่าถ้า ถ้าการ์ดจอร้อนประมาน 80 องศาเหมือนเจ้าของกระทู้นี้อะครับจะเป็นสาเหตุที่ทำให้คอมค้างบ่อยๆได้ไหมครับ

Comment

สำหรับผมนะครับ ยังถือว่า "ปกติ" อยู่ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                        ชิวๆ
                        อยากเย็นลงมา ก็ปรับรอบพัดลมให้สูงขึ้นไปอีก

ตามนี้

Comment

Working...
                        X