overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 30

Thread: ขอโปรแกรมฆ่าไวรัสดีๆอัพเดทได้ตลอด

OverclockZone Member

Thumbs down ขอโปรแกรมฆ่าไวรัสดีๆอัพเดทได้ตลอด

ขอโปรแกรมฆ่าไวรัสดีๆอัพเดทได้ตลอด

ขอ ฆ่าพวก spy ด้วยนะขอโหดแรงๆๆ

ขอบคุณครับ

Kaspersky Anti-Virus เลยคับ
    ป้องกันไวรัสได้สุดยอด ไม่กินแรงเครื่อง ต่อต้านการแฮกค์ระบบได้ดี อีกด้วยคับ..

ขอลิงค์ โหลดด้วยจ้า+crack

หาโหลด Kaspersky ได้ตามเว็บบิทครับ เช่น siambit
    siambit มีแน่นอน พร้อมยาแก้ไอคับ อิอิ

OverclockZone Member Pikba's Avatar

Quote Originally Posted by GrlLLaZ_BabE View Post
    Kaspersky Anti-Virus เลยคับ
    ป้องกันไวรัสได้สุดยอด ไม่กินแรงเครื่อง ต่อต้านการแฮกค์ระบบได้ดี อีกด้วยคับ..
    เข้าใจอะไรผิดเปล่าครับ Kav กินแรงเครื่องนะครับ กินไม่น้อยหน้า mcafee เลยนะท่าน

เพราะผมก็ใช้ KAV อยุ่ ของเขาดีจริงๆครับ

ที่คุณว่าดีขอลิงค์โหลดหน่อย หรือมาแอด msn กันหน่อย ขอโหลดตัวsetup หน่อยครับ

Quote Originally Posted by Pikba View Post
    เข้าใจอะไรผิดเปล่าครับ Kav กินแรงเครื่องนะครับ กินไม่น้อยหน้า mcafee เลยนะท่าน

เพราะผมก็ใช้ KAV อยุ่ ของเขาดีจริงๆครับ
    โอ้วว ของมานนดีจิงๆ 55

Quote Originally Posted by titirinclub View Post
    ที่คุณว่าดีขอลิงค์โหลดหน่อย หรือมาแอด msn กันหน่อย ขอโหลดตัวsetup หน่อยครับ
    ก็ตามที่แนะนำไปไงครับ www.siambit.com ผมก็โหลดจากที่นี่
    เข้ามาแแล้วเลือกหมวด Antivirus แล้วก็หามองโปรแกรม Kaspersky Anti-Virus
    ที่เค้าปล่อยโหลดกันอยู่ โหลดมา จะมีทั้งตัว Setup + key มาด้วยอยู่แล้วคับ

OverclockZone Member Pikba's Avatar

http://u3.upload.sanook.com/download...230ed5d82f163c

โหลดได้เลยครับ Kaspersky Anti-Virus 2009 + Key

Quote Originally Posted by Pikba View Post
    http://u3.upload.sanook.com/download...230ed5d82f163c

โหลดได้เลยครับ Kaspersky Anti-Virus 2009 + Key
    โอ้วว สุดยอด upload ให้เสร็จสรรพ

Quote Originally Posted by GrlLLaZ_BabE View Post
    โอ้วว สุดยอด upload ให้เสร็จสรรพ
    ไม่นอนหรอท่าน เวงกำ

ไม่นอนหรอท่าน เวงกำ
    ออกแนวค้างคาวคับท่าน เช้าหลับ ค่ำตื่น ฮะๆ

OverclockZone Member tongtang_pcrc's Avatar

Kaspersky Anti-Virus อีกหนึ่งเสียงครับ

OverclockZone Member tArIbAn's Avatar

Quote Originally Posted by titirinclub View Post
    ขอโปรแกรมฆ่าไวรัสดีๆอัพเดทได้ตลอด
    ขอฆ่าพวก spy ด้วยนะขอโหดแรงๆๆ ขอบคุณครับ
    แนะนำนะ แต่หาเองใน google มีัทุกอย่าง...จะใช้ของฟรีดีๆ ก็หา key บ่อยๆ ถ้าไม่อย่าหาบ่อย ขี้เกียจ ก็ใช้โปรแกรมประชานิยม NOD32 ครับ
    ตอนนี้ผมใช้ Kaspersky Internet Security 7.0 ที่บ้าน
    - ป้องกันกำจัดไวรัสโหดๆ ก็แนะนำ Kaspersky เหมือนกัน แต่เป็น v7 ปรับแต่งดูจะเข้าใจง่ายกว่า2009
    แต่ถ้าสเปกไม่แรงพอหรือไม่อยากจะลงเพราะมันหน่วงก็ AntiVir PersonalEdition Premium ไม่ใช่ตัวใช้ฟรี ฐานข้อมูลไวรัสใหม่ๆอัพเดตช้ากว่าครับ และลองทดสอบกับไวรัสที่มหาลัย ก็โดนไวรัสกินง่ายๆเลย ไปด้วยกับ NOD32 V.3 หรือ Avast!
    - กำจัดสปายแวร์โหดๆ ก็ Spyware Doctor นานๆสแกนตรวจทีก็ได้ กับ SUPERAntiSpyware.Professional ไว้สแกนตรวจซํ้าอีกที ตัวนี้ก็พอตัว
    Malwarebytes' Anti-Malware ตัวนี้สามารถใช้ฟรีีได้ แบบver.เต็มสามารถให้ตรวจสอบตลอดเวลา ไว้สแกนตรวจหา โทรจัน มัลแวร์ ได้ดีี แนะนำลงเครื่องไว้
    Last edited by tArIbAn; 15 Oct 2008 at 19:44:53.

OverclockZone Member markie1998's Avatar

Kaspersky Lab
    ไม่ใช้ Kaspersky Internet Security ไปเลยล่ะ

ดีกว่านิสนุง ตรงที่มันมี Traffic Monitor , Antiphishing etc...

Download Here
    http://www.torrentz.com/82002583e728...256d2108b84904

บิท นะ จ๊ะ

OverclockZone Member tanachai's Avatar

ฝากถามหน่อยครับ แล้ว CA Antivirus หละครับ ดีป่าว

Quote Originally Posted by tanachai View Post
    ฝากถามหน่อยครับ แล้ว CA Antivirus หละครับ ดีป่าว
    อันนี้ไม่เคยใช้แฮะ รอท่านต่อไปมาตอบ อิอิ

OverclockZone Member heroin's Avatar

ผมใช้ avg8 ตัวเต็มกับ Spyware Doctor ยังอยู่ดีมีสุข

ตัว Key อะครับ ผมลงตัว Kaspersky Anti-Virus 2009 แล้ว แล้วไปที่ลงทะเบียนก็เลือกแบบใช้คีย์สมัคร แล้วในโฟร์เดอร์มันมีหลายตัวผมเลือกมาตัวนึงก็ได้ โปรแกรมก็ใช้ได้ แต่ในโปรแกรมมันตรงช่อง License มันบอกว่า 137 days remain(s) เนีย คืออยู่ได้ 137 วันเหรอครับ

ถ้าครบวันก็ต้องใช้ Key ตัวอื่นเหรอครับ

OverclockZone Member tauruserz's Avatar

ฟรีและดี ใช้ได้เลยสำหรับของฟรี
    http://www.free-av.com/

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks