Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมฆ่าไวรัสดีๆอัพเดทได้ตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมฆ่าไวรัสดีๆอัพเดทได้ตลอด

ขอโปรแกรมฆ่าไวรัสดีๆอัพเดทได้ตลอด

ขอ ฆ่าพวก spy ด้วยนะขอโหดแรงๆๆ

ขอบคุณครับ

Kaspersky Anti-Virus เลยคับ
    ป้องกันไวรัสได้สุดยอด ไม่กินแรงเครื่อง ต่อต้านการแฮกค์ระบบได้ดี อีกด้วยคับ..

Comment

ขอลิงค์ โหลดด้วยจ้า+crack

Comment

หาโหลด Kaspersky ได้ตามเว็บบิทครับ เช่น siambit
        siambit มีแน่นอน พร้อมยาแก้ไอคับ อิอิ

Comment

Originally posted by GrlLLaZ_BabE View Post
          Kaspersky Anti-Virus เลยคับ
          ป้องกันไวรัสได้สุดยอด ไม่กินแรงเครื่อง ต่อต้านการแฮกค์ระบบได้ดี อีกด้วยคับ..
          เข้าใจอะไรผิดเปล่าครับ Kav กินแรงเครื่องนะครับ กินไม่น้อยหน้า mcafee เลยนะท่าน

เพราะผมก็ใช้ KAV อยุ่ ของเขาดีจริงๆครับ

Comment

ที่คุณว่าดีขอลิงค์โหลดหน่อย หรือมาแอด msn กันหน่อย ขอโหลดตัวsetup หน่อยครับ

Comment

Originally posted by Pikba View Post
              เข้าใจอะไรผิดเปล่าครับ Kav กินแรงเครื่องนะครับ กินไม่น้อยหน้า mcafee เลยนะท่าน

เพราะผมก็ใช้ KAV อยุ่ ของเขาดีจริงๆครับ
              โอ้วว ของมานนดีจิงๆ 55

Comment

Originally posted by titirinclub View Post
                ที่คุณว่าดีขอลิงค์โหลดหน่อย หรือมาแอด msn กันหน่อย ขอโหลดตัวsetup หน่อยครับ
                ก็ตามที่แนะนำไปไงครับ www.siambit.com ผมก็โหลดจากที่นี่
                เข้ามาแแล้วเลือกหมวด Antivirus แล้วก็หามองโปรแกรม Kaspersky Anti-Virus
                ที่เค้าปล่อยโหลดกันอยู่ โหลดมา จะมีทั้งตัว Setup + key มาด้วยอยู่แล้วคับ

Comment

http://u3.upload.sanook.com/download...230ed5d82f163c

โหลดได้เลยครับ Kaspersky Anti-Virus 2009 + Key

Comment

Originally posted by Pikba View Post
                    http://u3.upload.sanook.com/download...230ed5d82f163c

โหลดได้เลยครับ Kaspersky Anti-Virus 2009 + Key
                    โอ้วว สุดยอด upload ให้เสร็จสรรพ

Comment

Originally posted by GrlLLaZ_BabE View Post
                      โอ้วว สุดยอด upload ให้เสร็จสรรพ
                      ไม่นอนหรอท่าน เวงกำ

Comment

ไม่นอนหรอท่าน เวงกำ
                        ออกแนวค้างคาวคับท่าน เช้าหลับ ค่ำตื่น ฮะๆ

Comment

Kaspersky Anti-Virus อีกหนึ่งเสียงครับ

Comment

Originally posted by titirinclub View Post
                            ขอฆ่าพวก spy ด้วยนะขอโหดแรงๆๆ ขอบคุณครับ
                            แนะนำนะ แต่หาเองใน google มีัทุกอย่าง...จะใช้ของฟรีดีๆ ก็หา key บ่อยๆ ถ้าไม่อย่าหาบ่อย ขี้เกียจ ก็ใช้โปรแกรมประชานิยม NOD32 ครับ
                            ตอนนี้ผมใช้ Kaspersky Internet Security 7.0 ที่บ้าน
                            - ป้องกันกำจัดไวรัสโหดๆ ก็แนะนำ Kaspersky เหมือนกัน แต่เป็น v7 ปรับแต่งดูจะเข้าใจง่ายกว่า2009
                            แต่ถ้าสเปกไม่แรงพอหรือไม่อยากจะลงเพราะมันหน่วงก็ AntiVir PersonalEdition Premium ไม่ใช่ตัวใช้ฟรี ฐานข้อมูลไวรัสใหม่ๆอัพเดตช้ากว่าครับ และลองทดสอบกับไวรัสที่มหาลัย ก็โดนไวรัสกินง่ายๆเลย ไปด้วยกับ NOD32 V.3 หรือ Avast!
                            - กำจัดสปายแวร์โหดๆ ก็ Spyware Doctor นานๆสแกนตรวจทีก็ได้ กับ SUPERAntiSpyware.Professional ไว้สแกนตรวจซํ้าอีกที ตัวนี้ก็พอตัว
                            Malwarebytes' Anti-Malware ตัวนี้สามารถใช้ฟรีีได้ แบบver.เต็มสามารถให้ตรวจสอบตลอดเวลา ไว้สแกนตรวจหา โทรจัน มัลแวร์ ได้ดีี แนะนำลงเครื่องไว้
                            Last edited by tArIbAn; 15 Oct 2008, 19:44:53.

Comment

Kaspersky Lab
                              ไม่ใช้ Kaspersky Internet Security ไปเลยล่ะ

ดีกว่านิสนุง ตรงที่มันมี Traffic Monitor , Antiphishing etc...

Download Here
                              http://www.torrentz.com/82002583e728...256d2108b84904

บิท นะ จ๊ะ

Comment

Working...
                              X