เเนะนำการ์ดจอหน่อยครับ เล่นเกม
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: เเนะนำการ์ดจอหน่อยครับ เล่นเกม

OverclockZone Member deeperman's Avatar

Default เเนะนำการ์ดจอหน่อยครับ เล่นเกม

ของผมตอนนี้เป็นATI Redeon X 1650 เล่นไครซิส วอร์เฮด ครับได้เเค่ระดับเมนสตรีมอ่ะคับ ถ้าจะปรับให้เป็นระดับสูงขึ้น ก้อต้องลดกราฟฟิกบางส่วนให้ต่ำลงอ่ะครับ ช่วยเเนะนำการ์ดจอที่ทัดเทียมกับชาวบ้านเค้าหน่อยคับ 8800 GT ไหวมั้ยครับ หรือเอารุ่นไหนก้อได้ที่เล่นเเล้วภาพไม่เเย่เกินไป เหมาะสมกับเกมสมัยนี้ครับ ช่วยด้วย

จะเอางบ เท่าไรอะครับ บอกด้วยดิ

ผมแนะนำ XFX Geforce 9500GT 256MB 2690.

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4597

OverclockZone Member lovelyarm's Avatar
    ซุ่มอยู่ในห้อง $oC!eTy

8800 GT โอนะ ก้อเปิด ได้ เกือบ ทุก เกมส์ คับ แต่หายากนิสนึง

จะ เอา ใหม่ ก้อ 9800 GT หา ง่าย หน่อย

8800 GT <<< ตัวเก่า
    9800 GT <<< ตัวใหม่

ต่าง แค่ เลข ตัวหน้า อ่ะ คับ จิง ๆ เหมือน กัน เกือบทุก อย่าง ส่วน ประสิทธิภาพ แทบ ไม่ต่างกัน เวลลา เล่นไม่รู้สึกหรอกคับ

แต่ มัน ใจ ว่า เปิด ได้ ทุก เกมส์ คับ คอนเฟริ์ม หุหุ

ปล.จะเล่นได้ทุกเกมส์ไม่ได้อยู่ VGA อย่างเดียวนะคับ

OverclockZone Member bwz1cpl28c's Avatar

HD4850

Bookmarks

Bookmarks