Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบ registered file .vbs ใน windows

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบ registered file .vbs ใน windows

ถ้าผมลบ registered file type : File .vbs
    มันจะมีผลกระทบอะไรกับระบบ windows หรือเปล่าครับ

.vbs มันไวรัสไม่ใช่หรอท่าน!

Comment

อ้อ หมายถึง ถ้าผมลบไม่ให้ window รู้จักพวก Vbscript แล้วจะส่งผมกระทบอะไรกับ เครื่องโดยรวมหรือเปล่าครับ

Comment

อ้อ หมายถึง ถ้าผมลบไม่ให้ window รู้จักพวก Vbscript แล้วจะส่งผมกระทบอะไรกับ เครื่องโดยรวมหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
        X