Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพการ์ดจอหน่อยครับAGP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพการ์ดจอหน่อยครับAGP

มีตังค่อยๆอัพไปเรื่อยๆคับ เดือนก่อนซื้อ e460 ไปละ
    เดือนนี้ถึงคราวการ์ดจอซะที ของเดิมเริ่มขึ้นเฉดสี คงใกล้เวลาปลดระวาง
    งบประมาณ1000-3000 เล่นเกมตัวใหม่ๆได้อีกปี2ปี(อยากเล่นDiablo3)นะครับราคานี้พอมีปะครับ
    x1650pro 516MB ดีปะครับ เห็นมีคนขายมือ2ราคา 1500
    6800GS มือ2เห็นคนขาย 1900 ดีปะครับ
    หรือรุ่นใหม่ๆพอไหวปะครับไม่ค่อยตามข่าวตอนนี้ไปถึงรุ่นไหนละ
    ไม่ซื้อร้านครับแถวบ้านร้านคอมความรู้ป.1(เน่ามาก)หาเองสั่งเองดีกว่า
    ขอความรู้ท่านเซียนๆหน่อยครับขอบคุณครับ

ไอ้ที่พูดๆมามันจะปลดประจำการหมดแล้วครับ
    ถ้าจะอยู่ซัก 2 ปีต้องประมาณ 4 พันครับตัว 8800gt (ตัวนี้ก็อาจจะไม่ถึง แต่คุ้มสุดล่ะ)

Comment

ซื้อ e8460 มา มันมี slot agp ที่บอร์ดใส่ได้ด้วยหรอ

Comment

agp ผมใช่อยู่7300GTครับ ของatiก็มีรู้สึกจะแรงกว่า 7300gt ด้วย

Comment

Originally posted by shinwa View Post
          ซื้อ e8460 มา มันมี slot agp ที่บอร์ดใส่ได้ด้วยหรอ
          ถ้าหมายถึง e460
          บอร์ดใช้ตัวนี้ครับ
          http://support.asus.com/cpusupport/c...&model=P5PE-VM
          เครดิตท่าน merlix หาไว้ให้

ซื้อมาเสียบใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาครับ

Comment

กำ คอมค้างขึ้น 3 กระทู้เลย แจ้งลบไปก็ database eror อีก แจ้งลบให้หน่อยครับ

Comment

Originally posted by H13 View Post
              ไอ้ที่พูดๆมามันจะปลดประจำการหมดแล้วครับ
              ถ้าจะอยู่ซัก 2 ปีต้องประมาณ 4 พันครับตัว 8800gt (ตัวนี้ก็อาจจะไม่ถึง แต่คุ้มสุดล่ะ)
              4 พันนี่ ราคามือ2หรือเปล่าครับ สงสัยต้องเก็บเงินอีกหลายเดือน

Comment

sapphire 3650 512 agp เลยครับ
                แต่ของอาจจะหายากหน่อย
                hardware house น่าจะพอมี หลงเหลือ ราคา 31xx เอง

Comment

Working...
                X