Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเร็วที่กำลังโหลดอยู่นี้ มันขึ้นอยู่กับ ISP หรือเว็บนั้นๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความเร็วที่กำลังโหลดอยู่นี้ มันขึ้นอยู่กับ ISP หรือเว็บนั้นๆครับ

เอ่อ... เหลือแค่นี้เองครับ (T_T") นี่มันเน็ต 2M นะครับ

มันควรเป็น 200 kb/s ราวๆนี้ไม่ใช่หรอครับ
    Last edited by Big; 5 Dec 2009, 16:23:22.

ผมก็เป็นครับเน็ทToTแต่ต้องทำใจครับที่บ้านมีแค่ตัวเลือกเดียวบ้านนอกนะครับ

Comment

บิทหรือครับ ตอนนี้ tot 2 เมกโหลดเต็มที่160-170 ครับ

Comment

ทำใจครับ เปนทาส ToT..

Comment

ขึ้นอยู่กับหลายอย่างงับ ทั้ง ISP สายโทร เครื่องท่าน เครื่องปล่อย ฯลฯ

แต่ถ้าเป็น TOT โทษ ISP มันได้เลยงับ ห่วย!

Comment

Working...
          X