Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธี start psu ด้วยมือปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธี start psu ด้วยมือปะครับ

จะเอามาลองพัดลมอ่าคับ

แบบเสียบปลั๊ก แล้วเอาสายชนกันอะมีบ่ครับ

เอา ลวดเสียบลัดวงจรครับ เขียว กับ ดำ

http://www.todaywin.info/3Techno/30118.html

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ต้องไฟรองเท้าด้วยป้ะครับ..

ไฟจะได้ไม่ดูด

Comment

อย่าเอาตัวไปโดนพื้นก็พอครับ ไม่งั้นก็ติดสายดิน

แหย่ไว้แล้วต้องคาไว้นะครับ เอาออกก็ดับ

Comment

จิ้มปุ๊บ ติดปั๊บ เอาออกได้เลยนิครับ ถ้าจะดับ ก้อเสียบใหม่ ค้างไว้สักครู่ มันจะดับเอง

ไม่ต้องเสียบค้าง

Comment

ถ้ากลัวไฟดูด ก็นำสายไฟที่มีฉนวนหุ้ม ยาวซักนิ้วครึ่งถึงสองนิ้ว ปอกสายไฟออกข้างละนิดหน่อย แล้วเอามาจั๊มลัดวงจรที่ ขั้วเขียว และ ขั้วดำ
              ไฟไม่มีดูดแน่นอนครับท่าน

Comment

Working...
              X