Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยกาดจอพังภาพไม่ขึ้นจอพัดลมหมุนไฟพอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยกาดจอพังภาพไม่ขึ้นจอพัดลมหมุนไฟพอ

คือผมซื้อ Galaxy ddr 2 256 mb
    มาใช้ได้20นาทีภาพจอก็ดับลง
    ไดรเวอลงแล้วใช้ดีมาก
    ปัญหาคือดับแล้วเปิดเครื่องภาพไม่ขึ้นอีกเลย
    มันเปงไรหรอสงไปเคลม17วันละของยังไม่มาเลย
    ใครเคยใครพอรู้ช่วยบอกทีทางร้านก็บอกไม่รู้ภาพไม่ขึ้นแง
    ผมเซงมากเล่นไรไม่ได้เลย ไม่รู้เปงที่บอดป่าวใครพอรู้ดูให้ที
    cpu p4 ht 3.60gh
    ram 2 จิก ddr
    กาดจอตัวเก่า geforce 2 mx 400
    hdd 230 sata
    dvd combrodrive sata
    บอด p4i65g
    พัดลม10ตัวตอนเครื่องดับเพราะกาดจอถอดหมดแล้วภาพยังไม่ขึ้นจอเลย
    ใครพอรู้ปัญหาช่วยตอบทีว่าเปนที่กาดจอหรือบอด
    เราอ่านตามบอดบอดนี้เขาใส่7800 GT
    ยังไหมเลยงง

ใช้พัดลม 10 ตัวเลยหรอครับ

อ่านเเล้วงงครับ ตกลงส่งไปเคลมเเล้วใช่มั้ยครับ ถ้าที่ร้านเทสเเล้วบอกเสียก็เสียที่การ์ดล่ะครับ

Comment

จริงๆไม่ต้องส่งเคลมครับ ภายใน 7 วันร้านต้องเปลี่ยนของใหม่ให้เราเลย
      อย่าไปยอมครับ โวยวายหน้าร้านมันเลย ยอมให้เปลี่ยนแน่ๆ

Comment

Working...
      X